CO form AK của Hàn Quốc

Bùi Thị Thuý

Reaction score
0
CO form AK của Hàn Quốc là CO điện tử, bình thường nhà cung cấp mình gửi file scan mình in ra nộp là ok nay hải quan không chịu đòi bản gốc từ Hàn Quốc gửi về, mà mình thấy bản gốc bên đó gửi về với bản scan mình in ra không khác gì nhau vì nó là CO điện tử đâu có chữ ký sống và mộc sống, anh chị em ai gặp trường hợp này rồi, tư vấn giúp mình với.

Định Thị Hải

Reaction score
0
CO form AK của Hàn Quốc là CO điện tử, bình thường nhà cung cấp mình gửi file scan mình in ra nộp là ok nay hải quan không chịu đòi bản gốc từ Hàn Quốc gửi về, mà mình thấy bản gốc bên đó gửi về với bản scan mình in ra không khác gì nhau vì nó là CO điện tử đâu có chữ ký sống và mộc sống, anh chị em ai gặp trường hợp này rồi, tư vấn giúp mình với.
Hải quan chỗ mình chưa khi nào chịu nhận bản Scan, mặc dù đã gửi link tra cứu điện tử. Vẫn cần bản gốc bạn ạ

Đỗ kiều trang

Reaction score
0
Bản gốc là bản Korea gửi về. Dù bản scan in ra là y chang k khác j nhưng nó cũng là bản scan dnghiep in. AK VK quy định fai là bản gốc korea. Chưa có hiệp định áp dụng điện tử mà in từ bản scan. Có hỏi thì nói bên Korea gửi về. Giết chết cũng nói là gửi về.

Thành viên trực tuyến