Học xuất nhập khẩu ở Eximtrain có tốt không?

mình vừa vào web của Eximtrain xem xong. Bên đấy ít cơ sở nhỉ? Mình ở tận Long Biên mà sang tân Đường Láng học cũng nản

Anh Anh

mình vừa vào web của Eximtrain xem xong. Bên đấy ít cơ sở nhỉ? Mình ở tận Long Biên mà sang tân Đường Láng học cũng nản
cũng đang tìm hiểu về khóa học xuất nhập khẩu ở trung tâm eximtrain, nhiều review khen ghê lắm là sao, mà bên này lại thấy nhiều ý kiến trái chiều lắm,
Chẳng biết đâu, chứ eximtrain mình nghe nói từ ngày xưa rồi, nhưng giờ mới xếp được thời gian thì có vẻ trung tâm ko còn hot như trước. haizzz

mình thì mình quan trọng là học ở đâu chất lượng chứ cũng không ngại khoảng cách lắm vì cũng thích đi phượt mà. mỗi tội cái chỗ mà mình chọn phải đủ xứng đáng để mình đánh đổi như thế chứ. mình không học ở eximtrain mà chọn một trung tâm khác ở quan nhân (à hình như trung tâm này cũng có cơ sở ở láng, không biết có giống chỗ bạn nói k). mình thấy nếu có thể sắp xếp được thì bạn nên đi học thử ở đây, vì mình thấy chỗ này xứng đáng để đánh đổi lắm

Công nhận bạn ạ, bạn đại học của mình bảo có từng học Eximtrain, những mà cách đây 2,5 năm rồi, mà nghe nó nói, hồi đó đi học cũng đông vui phết. Nhưng thời gian gần đây không thấy Eximtrain mở nhiều lớp như trước nữa. Bạn mình cũng vô tìm hiểu giùm cho mình và cũng bảo thế. không biết có nên tiếp tục đăng ký học ở đây nữa không

ko học eximtrain nhưng thử tìm hiểu vinatrain xem thế nào, tiện hỏi có chế nào học xuất nhập khẩu ở đây chưa? Chất lượng có giống như lời đồn ko, trang sinhvien ngoại thương họ nói nhiều về trung tâm này thấy có vẻ tốt, mà chưa đi học nên mình cũng muốn tìm hiểu thêm,

ko học eximtrain nhưng thử tìm hiểu vinatrain xem thế nào, tiện hỏi có chế nào học xuất nhập khẩu ở đây chưa? Chất lượng có giống như lời đồn ko, trang sinhvien ngoại thương họ nói nhiều về trung tâm này thấy có vẻ tốt, mà chưa đi học nên mình cũng muốn tìm hiểu thêm,
Quảng cáo thì lúc nào chẳng nói tốt hả bạn, mình cũng đi làm về xuất nhập khẩu nhưng nghiệp vụ còn non, cũng xem reivew trên trang sinhvienngoaithuong.com ấy, nói tốt về vintrain ghê lắm, mình quyết định học ở đây luôn. Cơ mà đi học thì chán, giáo viên trẻ, bàn học phòng học cũ kĩ mình bỏ giữa chừng luôn, không tin hết dc đâu b ơi.

Cả nhà ơi, bên Eximtrain có được học thử không ạ? Nhỡ ra em vào học không hiểu thì sao ạ? Học phí cũng ko rẻ nên em cứ lo lo. Em mới ra trường kinh tế còn eo hẹp, vẫn fai xin bố mẹ

Quảng cáo thì lúc nào chẳng nói tốt hả bạn, mình cũng đi làm về xuất nhập khẩu nhưng nghiệp vụ còn non, cũng xem reivew trên trang sinhvienngoaithuong.com ấy, nói tốt về vintrain ghê lắm, mình quyết định học ở đây luôn. Cơ mà đi học thì chán, giáo viên trẻ, bàn học phòng học cũ kĩ mình bỏ giữa chừng luôn, không tin hết dc đâu b ơi.
Mình có tìm hiểu sinhvienngoaithuong.com, thấy phản hồi ở trong đây về Vina train rất tốt, có đề cập các trung tâm khác nhưng thấy đánh giá về trung tâm này tốt. Mình tham khảo nhiều bài ở đây, thấy là sinh viên ngoại thương nên đáng tin cậy, nên cũng đang tính đăng ký học về trung tâm này. Chỉ thấy lạ là có tìm hiểu ở đại học ngoại thương cũng có trung tâm đào tạo xuất nhập khẩu nhưng không đề cập nhiều ở trong trang này mà thấy nói nhiều về Vina train nên hơi lạ thôi.
Bây giờ nghe bạn nói làm mình phải cân nhắc lại. Trung tâm Vina train này học dở thiệt hả bạn. Tại mình thấy nhiều người cmt nói hay lắm mà, chả nhẽ không thiệt hả.

Mình có tìm hiểu về lịch khai giảng các lớp ở Exim train mà sao đợt này ít khai giảng lớp thế nhỉ, ở HCM chỉ khai giảng 2 lớp trong tháng 9 mà chỉ có tối 246 với chủ nhật, trong khi Hà Nội thì chỉ có mở hai lớp mà hai tháng 9 và 10 mà chỉ có một cơ sở thôi. Nếu muốn đăng ký đi học cũng không được lựa thời gian với địa điểm phù hợp nhỉ