Học xuất nhập khẩu ở Eximtrain có tốt không?

Trần Lê Nam

Reaction score
0
mình vừa vào web của Eximtrain xem xong. Bên đấy ít cơ sở nhỉ? Mình ở tận Long Biên mà sang tân Đường Láng học cũng nản
Công nhận bạn ạ, bạn đại học của mình bảo có từng học Eximtrain, những mà cách đây 2,5 năm rồi, mà nghe nó nói, hồi đó đi học cũng đông vui phết. Nhưng thời gian gần đây không thấy Eximtrain mở nhiều lớp như trước nữa. Bạn mình cũng vô tìm hiểu giùm cho mình và cũng bảo thế. không biết có nên tiếp tục đăng ký học ở đây nữa không

Nguyễn Thùy Minh

Reaction score
0
ko học eximtrain nhưng thử tìm hiểu vinatrain xem thế nào, tiện hỏi có chế nào học xuất nhập khẩu ở đây chưa? Chất lượng có giống như lời đồn ko, trang sinhvien ngoại thương họ nói nhiều về trung tâm này thấy có vẻ tốt, mà chưa đi học nên mình cũng muốn tìm hiểu thêm,

Xương rồng

Reaction score
0
ko học eximtrain nhưng thử tìm hiểu vinatrain xem thế nào, tiện hỏi có chế nào học xuất nhập khẩu ở đây chưa? Chất lượng có giống như lời đồn ko, trang sinhvien ngoại thương họ nói nhiều về trung tâm này thấy có vẻ tốt, mà chưa đi học nên mình cũng muốn tìm hiểu thêm,
Quảng cáo thì lúc nào chẳng nói tốt hả bạn, mình cũng đi làm về xuất nhập khẩu nhưng nghiệp vụ còn non, cũng xem reivew trên trang sinhvienngoaithuong.com ấy, nói tốt về vintrain ghê lắm, mình quyết định học ở đây luôn. Cơ mà đi học thì chán, giáo viên trẻ, bàn học phòng học cũ kĩ mình bỏ giữa chừng luôn, không tin hết dc đâu b ơi.

Phạm Thanh Thuỷ

Reaction score
0
Cả nhà ơi, bên Eximtrain có được học thử không ạ? Nhỡ ra em vào học không hiểu thì sao ạ? Học phí cũng ko rẻ nên em cứ lo lo. Em mới ra trường kinh tế còn eo hẹp, vẫn fai xin bố mẹ

Đỗ Việt Bình

Reaction score
0
Quảng cáo thì lúc nào chẳng nói tốt hả bạn, mình cũng đi làm về xuất nhập khẩu nhưng nghiệp vụ còn non, cũng xem reivew trên trang sinhvienngoaithuong.com ấy, nói tốt về vintrain ghê lắm, mình quyết định học ở đây luôn. Cơ mà đi học thì chán, giáo viên trẻ, bàn học phòng học cũ kĩ mình bỏ giữa chừng luôn, không tin hết dc đâu b ơi.
Mình có tìm hiểu sinhvienngoaithuong.com, thấy phản hồi ở trong đây về Vina train rất tốt, có đề cập các trung tâm khác nhưng thấy đánh giá về trung tâm này tốt. Mình tham khảo nhiều bài ở đây, thấy là sinh viên ngoại thương nên đáng tin cậy, nên cũng đang tính đăng ký học về trung tâm này. Chỉ thấy lạ là có tìm hiểu ở đại học ngoại thương cũng có trung tâm đào tạo xuất nhập khẩu nhưng không đề cập nhiều ở trong trang này mà thấy nói nhiều về Vina train nên hơi lạ thôi.
Bây giờ nghe bạn nói làm mình phải cân nhắc lại. Trung tâm Vina train này học dở thiệt hả bạn. Tại mình thấy nhiều người cmt nói hay lắm mà, chả nhẽ không thiệt hả.

Reaction score
0
Mình có tìm hiểu về lịch khai giảng các lớp ở Exim train mà sao đợt này ít khai giảng lớp thế nhỉ, ở HCM chỉ khai giảng 2 lớp trong tháng 9 mà chỉ có tối 246 với chủ nhật, trong khi Hà Nội thì chỉ có mở hai lớp mà hai tháng 9 và 10 mà chỉ có một cơ sở thôi. Nếu muốn đăng ký đi học cũng không được lựa thời gian với địa điểm phù hợp nhỉ

Hồ Nhật Thành

Reaction score
0
Đi học ở các trung tâm thì mất mấy tháng vậy, trong tầm 2 tháng thì có xong kịp không, tui đang rảnh 2 tháng tới, chuẩn bị ra nước ngoài nên muốn cái chi đó học có liên quan. mong nhận được phản hồi sớm.

Lê Minh Quỳnh

Reaction score
0
sao mình vào web Eximtrain không thấy có thông tin giảng viên nhỉ? thấy mỗi thông tin khoá học và học phí

Reaction score
0
sao mình vào web Eximtrain không thấy có thông tin giảng viên nhỉ? thấy mỗi thông tin khoá học và học phí
học mà không biết giảng viên nào dậy cũng hoang mang lắm bạn. Nhiều trung tâm quảng cáo giảng viên kinh nghiệm 10-15 năm mà đi học thấy giảng viên trẻ re, học viên nào có chút kinh nghiệm rồi hỏi tí là họ luống cuống luôn. Nên cứ chọn trung tâm nào họ công khai CV giảng viên mà học các bạn ạ

Minh Phúc QR

Reaction score
0
Còn trung tâm lê ánh thì thế nào? Thấy thông tin về giảng viên với lịch học thì có tìm hiểu trên website thì có đầy đủ, nhưng về chương trình học thấy có lộ trình nhưng không thấy mọi người nhắc đến nhiều, cho hỏi ai biết về trung tâm này không>

Đào Linh

Reaction score
0
Mình có tìm hiểu về lịch khai giảng các lớp ở Exim train mà sao đợt này ít khai giảng lớp thế nhỉ, ở HCM chỉ khai giảng 2 lớp trong tháng 9 mà chỉ có tối 246 với chủ nhật, trong khi Hà Nội thì chỉ có mở hai lớp mà hai tháng 9 và 10 mà chỉ có một cơ sở thôi. Nếu muốn đăng ký đi học cũng không được lựa thời gian với địa điểm phù hợp nhỉ
Các trung tâm khác thì như thế nào bạn, hay là họ cũng chỉ cập nhật một số lịch học gần nhất thôi, còn tùy vào tùng thời điểm (cái này thì mình đoán thôi). Nếu như các trung tâm khác cũng như thế thì lo gì? thích thì cứ đăng ký học thôi

Lê Nhật Minh

Reaction score
0
cũng nghe đến sale xnk, logistics tuyển dụng nhiều, mình từng làm sale nhưng ngành khác, thấy nhiều người cũng khuyên liên quan đến mảng sales này, bởi lương lậu với cơ hội phát triển cũng tốt. mắc cái là tiếng anh mình không tốt lắm, nhưng các ngành này thì ưu tiên tiếng anh. anh chị cho mình lời khuyên được không, có cái nào mà yêu cầu tiếng anh cơ bản không?

Minh Minh

Reaction score
0
giờ không có mấy ai học xuất nhập khẩu ở eximtrain hay sao, em đăng ký học xuất nhập khẩu cả gần tháng mà lớp vẫn chưa khai giảng, trong khi hỏi bên vinatrain có bao nhiêu lớp khai giảng luôn,
vinatrain cũng nhiều chỗ review tốt mà cũng nhiều nơi bóc phốt, chẳng biết nên học hay không các anh chị.

Vương Hóa

Reaction score
0
Em có thấy lịch khai giảng học logistics tại Exim train còn khai giai giảng không ạ? Em nghe mọi người nói mà sợ không đăng ký học được. Có tìm hiểu mấy trung tâm rồi, nhưng thấy cái tên của Exim train là có liên quan thôi

Hoàng Hồng

Reaction score
0
Em muốn hỏi xem trung tâm Lê Ánh như thế nào? Hôm qua đi workshop mới biết đến trung tâm này đào tạo xuất nhập khẩu nên cũng hứng thú muốn tìm hiểu xem, em cũng định đăng ký một khóa học. Những tìm hoài trên diễn đàn này không thấy topic Học xuất nhập khẩu Lê Ánh có tốt k? nên em vào đây hỏi giùm? Ai biết chỉ em với

Phạm Cường

Reaction score
0
Em muốn hỏi xem trung tâm Lê Ánh như thế nào? Hôm qua đi workshop mới biết đến trung tâm này đào tạo xuất nhập khẩu nên cũng hứng thú muốn tìm hiểu xem, em cũng định đăng ký một khóa học. Những tìm hoài trên diễn đàn này không thấy topic Học xuất nhập khẩu Lê Ánh có tốt k? nên em vào đây hỏi giùm? Ai biết chỉ em với
Mình học ở Lê Ánh rồi, cũng được Anh Hòa giảng viên giới thiệu đi tới Workshop nhưng không sắp xếp được thời gian, hơi tiếc vì mình cũng thích nghe chia sẻ của Anh Nam Long.
Mình mới học được nửa khóa học xuất nhập khẩu bên Lê Ánh thôi, nhưng thấy ok, giảng viên rất nhiệt tình, sau giờ học với ngoài nhưng vẫn được hỗ trợ. Học chủ yếu thiên về công việc thực tế nên bạn nào muốn sau này đi làm về mảng xnk - logistics thì phù hợp hơn. Lộ trình học thì vẫn theo như trên website chính https://xuatnhapkhauleanh.edu.vn/ tìm hiểu nhé. Bạn hỏi vấn đề gì nữa k, chớ giờ chắc nhớ gì để nói cả

Phan Anh

Reaction score
0
ôi bây giờ thấy mấy trung tâm xuất nhập khẩu là toàn ... train không à. Mình cứ lộn tùm lum luôn. Nào là Eximtrain, vinatrain, itrain,.. chưa biết chất lượng dạy như nào nhưng người ta cứ thích đặt tên như thế dễ gây nhầm lẫn. Mà cho hỏi là mấy trung tâm này lâu chưa nhỉ, cái nào thành lập lâu nhất rồi, với cả khóa học xuất nhập khẩu tại mấy trung tâm này như thế nào? review tí đi ae

Bảo Đặng

Reaction score
0
Học xuất nhập khẩu ở Gec thì như thế nào ạ? Em đang ở gần đại học Kinh tế TPHCM nên muốn đi học gần đây luôn. Em có đọc được một số review của trung tâm này nhưng lại thấy nhiều phản hồi không hay lắm về chất lượng giảng dạy. Nhưng được cái là thuộc về đại học kinh tế nên phải là có uy tín chứ nhỉ. Mọi người thấy trung tâm này như thế nào ạ? Em có nên đi học ở đây không?

huongnguyen86

Reaction score
0
Học xuất nhập khẩu ở Gec thì như thế nào ạ? Em đang ở gần đại học Kinh tế TPHCM nên muốn đi học gần đây luôn. Em có đọc được một số review của trung tâm này nhưng lại thấy nhiều phản hồi không hay lắm về chất lượng giảng dạy. Nhưng được cái là thuộc về đại học kinh tế nên phải là có uy tín chứ nhỉ. Mọi người thấy trung tâm này như thế nào ạ? Em có nên đi học ở đây không?
Chào bạn! Mình mới học bên Gec xong nè! Mình dân Kinh tế luôn đây. Nghĩ học của trường luôn cho chứng chỉ đẹp. Nhưng học rồi mới thấy biết thế học Trung tâm ngoài còn hơn :( . Không khác gì mình đi học ở trên giảng đường, mà lớp thì đông ầm kinh khủng. Giảng viên dạy nhanh thôi rồi, mình không chép đủ bài. Đúng kiểu dạy cho có ý. Còn học viên thì học lấy chứng chỉ là chính. Không hiểu giờ mình đi xin việc họ phỏng vấn có trả lời được không nữa. Hoang mang quá các bạn ạ!

Khánh Vương

Reaction score
0
Chào bạn! Mình mới học bên Gec xong nè! Mình dân Kinh tế luôn đây. Nghĩ học của trường luôn cho chứng chỉ đẹp. Nhưng học rồi mới thấy biết thế học Trung tâm ngoài còn hơn :( . Không khác gì mình đi học ở trên giảng đường, mà lớp thì đông ầm kinh khủng. Giảng viên dạy nhanh thôi rồi, mình không chép đủ bài. Đúng kiểu dạy cho có ý. Còn học viên thì học lấy chứng chỉ là chính. Không hiểu giờ mình đi xin việc họ phỏng vấn có trả lời được không nữa. Hoang mang quá các bạn ạ!
Ủa bạn ơi, Gec có đào tạo liên quan đến khóa học xuất nhập khẩu à, mình tìm toàn thấy khóa học liên quan đến kế toán, thuế, kế toán thuế doanh nghiệp các kiểu. Thấy bạn bảo không tốt, không thấy nhắc nhiều đến giảng viên nên mình tưởng là giảng viên của Đại học Kinh tế giảng dạy luôn chứ, mà nếu thế thì chắc phải chất lượng chứ nhỉ

Thành viên trực tuyến