quyết toán thuế cho NPL

Bùi Văn Hưng

Reaction score
0
Các anh chị cho em hỏi có ai bị báo trả về nhưnem khi khai báo quyết toán cho NPL. Hợp đồng này em xuất hết 2017 chỉ tồn 1 nguyên liệu chuyển giao 2018 và khi khai lên thì báo lỗi các mãnkhacs chưa khai có trong hợp đồng và đơn vị tính các mã npl khác k sai nhưng vẫn báo sai. Nếu xoá hd này đi và khai thử thì lại báo các hd khác tương tự. Em hoang mang quá, không biết bệnh gì mà chữa nữa ạ. Có anh chị nào gặp tương tự chỉ giùm em với sắp hết hạn nộp rồi hix.
P/S phần sản phẩm em chuyền có số tn ok.

Đính kèm

695.5 KB · Lượt xem: 159

Đinh Thu lan

Reaction score
0
Các anh chị cho em hỏi có ai bị báo trả về nhưnem khi khai báo quyết toán cho NPL. Hợp đồng này em xuất hết 2017 chỉ tồn 1 nguyên liệu chuyển giao 2018 và khi khai lên thì báo lỗi các mãnkhacs chưa khai có trong hợp đồng và đơn vị tính các mã npl khác k sai nhưng vẫn báo sai. Nếu xoá hd này đi và khai thử thì lại báo các hd khác tương tự. Em hoang mang quá, không biết bệnh gì mà chữa nữa ạ. Có anh chị nào gặp tương tự chỉ giùm em với sắp hết hạn nộp rồi hix.
P/S phần sản phẩm em chuyền có số tn ok.
Vấn đề thứ 2 là bạn bảo còn 1 nguyên liệu chuyển giao vậy thời điểm chuyển giao bạn chuyển giao vào thời điểm nào tháng nào năm nào nữa ý không phải cái gì bạn cũng đưa vào báo cáo đc nha bạn mà còn thùy vào thời điểm bạn bcqt nữa á

Thành viên trực tuyến