Review CHÍNH XÁC học xuất nhập khẩu ở đâu tốt?

Cứ thấy học xong mà tìm được việc là uy tín rồi.
Nếu muốn biết các bạn có tìm được việc hay không thì cứ tham khảo về phản hồi của học viên đã học tại trung tâm là biết
Giờ có rất nhiều việc ko yêu cầu kinh nghiệm, mà cũng nhu cầu tuyển dụng thì nhiều nhưng người có kiến thức nghiệp vụ thì ít nên các doanh nghiệp cũng phải nới lỏng chính sách tuyển dụng ko thì chết. Nên các anh em hãy nhanh tay đi học xuất nhập khẩu rồi đi làm, quá tuyệt vời,

Giờ có rất nhiều việc ko yêu cầu kinh nghiệm, mà cũng nhu cầu tuyển dụng thì nhiều nhưng người có kiến thức nghiệp vụ thì ít nên các doanh nghiệp cũng phải nới lỏng chính sách tuyển dụng ko thì chết. Nên các anh em hãy nhanh tay đi học xuất nhập khẩu rồi đi làm, quá tuyệt vời,
Bạn ơi xem chỗ tuyển dụng ở đâu thế, mình hay tìm trên vieclam24h với vietnamwork mà thấy toàn yêu cầu kinh nghiệm không à

Bạn ơi xem chỗ tuyển dụng ở đâu thế, mình hay tìm trên vieclam24h với vietnamwork mà thấy toàn yêu cầu kinh nghiệm không à
Mình hay vô đây rồi ghé qua phần tuyển dụng của web này, thấy có nhiều nghề hay phết, tuyển dụng cũng nhiều mà. Không thì bạn lang thang trên mấy trang fanpage xuất nhập khẩu ấy, mình thấy có rất nhiều bài đăng tuyển dụng mà không cần nhiều kinh nghiệm đâu bạn.

Thực ra mấy trang việc làm thông tin bưng bít lắm, ko rõ ràng, liên lạc cũng ko tiện, tốn nhiều chi phí nữa, mấy bạn tìm hiểu nhóm fb về xuất nhập khẩu, cực kì nhiều việc làm, quan trọng là có dám đi ứng tuyển ko, nhưng việc ko yêu cầu kinh nghiệm cũng rất nhiều, như này:
https://www.facebook.com/profile.php?id=408350329619788&ref=br_rs

Hôm qua bạn mình có bảo vào đây mà kiếm trung tâm học xuất nhập khẩu cho dễ, nhưng mình đọc hết một lượt comment thấy các bạn giới thiệu kha khá trung tâm trên này, mà thấy toàn trung tâm ở Hà Nội, trong khi mình đang ở khu Thủ Đức, HCM. Chỗ mình hơi hoang sơ hẻo lánh hay sao mà kiếm được cái trung tâm học xuất nhập khẩu khó thế, hơn nữa cũng chưa biết chất lượng như thế nào? Mình tham khảo trên đây thấy nhiều trung tâm, bạn nào có thể giới thiệu trung tâm nào có cơ sở Thủ Đức mà học chất lượng không. Cảm ơn. Hy vọng các bạn phản hồi cho mình.

bây giờ nhiều người đi học tại các trung tâm quá, ẻm thì bận con nhỏ, chắc đi được đâu, cùng muốn kiếm một khóa học xuất nhập khẩu tại trung tâm để học, nhưng chắc là học online. Nhưng có tìm hiểu thì thấy khóa học tại trung tâm được review tốt nhưng lại không đề cập nhiều về khóa online, không biết như thế nào, mn ai biết nói nghe với

Hôm qua bạn mình có bảo vào đây mà kiếm trung tâm học xuất nhập khẩu cho dễ, nhưng mình đọc hết một lượt comment thấy các bạn giới thiệu kha khá trung tâm trên này, mà thấy toàn trung tâm ở Hà Nội, trong khi mình đang ở khu Thủ Đức, HCM. Chỗ mình hơi hoang sơ hẻo lánh hay sao mà kiếm được cái trung tâm học xuất nhập khẩu khó thế, hơn nữa cũng chưa biết chất lượng như thế nào? Mình tham khảo trên đây thấy nhiều trung tâm, bạn nào có thể giới thiệu trung tâm nào có cơ sở Thủ Đức mà học chất lượng không. Cảm ơn. Hy vọng các bạn phản hồi cho mình.
Mình có thấy Chỗ Lê Ánh mình học có địa chỉ Thủ Đức ấy, bạn điện cho bên đó hỏi tư vấn thử xem, mình cũng không rõ, mình thì học ở Bình Thành nè

Mình đang học Tài chính Bảo hiểm năm tư của Học viện Tài Chính không còn nhiều môn nữa nên có khá nhiều rảnh. Học hết gần 4 năm về Bảo hiểm rồi nên thấy ngành cũng khá hoang mang, nhiều anh chị ra trường chủ yếu là làm sale cho công ty bảo hiểm, lương lậu cũng không ổn định. Bạn bè mình cũng khuyên là nên đi học thêm một ngành khác để cầm chừng. Mình tính đi học về ngành xuất nhập khẩu, bởi thấy ngành này đang khá hot với cả thấy tuyển dụng cũng nhiều. Mọi người cho ý kiến là như thế có ổn không? Mình cảm ơn