Review CHÍNH XÁC học xuất nhập khẩu ở đâu tốt?

Ô mình tưởng bạn cũng học Thủ Đức như mình chứ, mình học chỗ Nguyễn Đình Chiểu, Thủ Đức nè. Bạn @Lê Lam Anh Thư muốn học ở Thủ Đức thì mình giới thiệu cho bạn Trung tâm Lê Ánh này nhé, mình đã học xong một khóa rồi, nên mình nghĩ ổn bạn à. Nếu không yên tâm, bạn có thể tự đi học thử, và gọi điện để người ta tư vấn khóa học cho nhé.
Bạn ơi, có thể nói rõ hơn cho mình về trung tâm này không, mình chỉ tìm hiểu được các thông tin trên trang chủ của trung tâm này, chứ không có nhiều thông tin khác về trung tâm ý. Bạn học rồi có thể cho mình biết chi tiết hơn được không? Mình cảm ơn nhiều.

ukm, Nhất là đối với những người mới bước chân vào cái nghề này. Sợ nhất là bị phạt bên hải qua, lmf tờ khai sai ấy. Không mất đến một vài tháng lương thì cũng mất nửa tháng lương thì cũng chết đói cả tháng rồi
thế này thì ai dám làm xuất nhập khẩu nữa, có mấy ngành rủi ro thế này đâu, thế mà sắp tới mình chuyển sang làm xuất nhập khẩu nên hơi lo lắng về cái này, thấy m,n nói này cũng hoang mang nhỉ. Nhưng mà nếu mình chắc nghiệp vụ xuất nhập khẩu thì có lẽ không bị mất cả tháng lương như thế đâu, tất nhien là phải cố người hỗ trợ mình nữa chứ đâu phải cái gì cũng 1 mình mình xử lí hết.o_O

Chi Chi

Bạn ơi, có thể nói rõ hơn cho mình về trung tâm này không, mình chỉ tìm hiểu được các thông tin trên trang chủ của trung tâm này, chứ không có nhiều thông tin khác về trung tâm ý. Bạn học rồi có thể cho mình biết chi tiết hơn được không? Mình cảm ơn nhiều.
Nếu bạn đã tìm hiểu các thông tin trên trang chủ của Lê Ánh thì chắc có tham khảo về lộ trình học rồi nhỉ, lộ trình theo đúng như trên đó, học trong 20 buổi, gồm các phần trên bao gồm cả lý thuyết và thực hành. Nếu bài nào mà nhiều bạn cảm thấy chưa thấm hết thì được thầy dạy bù, bổ sung thêm một buổi nữa. Giảng viên thì các thầy cô được cập nhật thông tin trên đó rồi đấy, mình thì học thầy Khiêm với cô Huyền. Mình có được giới thiệu về các giảng viên, họ là những người có hơn 10 năm kinh nghiệm nên không lo học vớ vẩn đâu bạn nhé. Lớp học sạch sẽ, giảng viên nhiệt tình. Trung tâm có hỗ trợ các chính sách như học bù, học lại, cải thiện, học thử,...(mình không nhớ hết) trong và sau khóa học nhé. À còn có cái chính sách kết nối với doanh nghiệp, nếu bạn muốn xin việc làm hay là thực tập tại doanh nghiệp thì được trung tâm giới thiệu đến các đơn vị nhé. Cuối khóa, bạn sẽ được đi thực tế tại cảng hoặc sân bay, tùy vào giảng viên dạy bạn, bạn sẽ được cấp chứng nhận hoàn thành khóa học nhé

Mình ở Hồ Chí Minh, mình thì không quan trọng học xa hay gần (trong nội thành HCM), xa mình cũng có thể đi lại được những mà chất lượng phải tốt. Mình đã tìm hiểu rất nhiều trên Internet nhưng mật độ các trung tâm quá nhiều, nhận xét có nhiều điểm khen điểm chê, đặc biệt có vô cùng nhiều trung tâm quảng cáo, nên cũng không biết rõ là chất lượng như thế nào. Tiện đây, các bạn trong diễn đàn này chắc là cũng có nhiều người học ở các địa chỉ khác nhau rồi, bạn nào học mà ở đâu thấy tốt thì có thể rep giùm mình được không? Would you please give me advice.

Xin chào mọi người,
Mình hiện đang làm kinh doanh hàng mỹ phẩm online, nhưng hàng trong nước thì không có được ưu chuộng như hàng bên Hàn, nến mình muốn học một khóa xuất khẩu để quen với việc nhập khẩu hàng bên đó. Cũng chưa biết gì, chỉ được bạn bè giới thiệu là nên học xuất nhập khẩu thôi. Vì thế nên là cũng không biết có khó không? Mọi người ở đây có thể giới thiệu chỗ học nào có thể phù hợp với người chưa biết gì như mình được không?

Mình ở Hồ Chí Minh, mình thì không quan trọng học xa hay gần (trong nội thành HCM), xa mình cũng có thể đi lại được những mà chất lượng phải tốt. Mình đã tìm hiểu rất nhiều trên Internet nhưng mật độ các trung tâm quá nhiều, nhận xét có nhiều điểm khen điểm chê, đặc biệt có vô cùng nhiều trung tâm quảng cáo, nên cũng không biết rõ là chất lượng như thế nào. Tiện đây, các bạn trong diễn đàn này chắc là cũng có nhiều người học ở các địa chỉ khác nhau rồi, bạn nào học mà ở đâu thấy tốt thì có thể rep giùm mình được không? Would you please give me advice.
Ở Hồ chí minh, mình thấy nhiều người đánh giá tốt Lê Ánh với Gec, bạn thử tìm hiểu xem.

Xin chào mọi người,
Mình hiện đang làm kinh doanh hàng mỹ phẩm online, nhưng hàng trong nước thì không có được ưu chuộng như hàng bên Hàn, nến mình muốn học một khóa xuất khẩu để quen với việc nhập khẩu hàng bên đó. Cũng chưa biết gì, chỉ được bạn bè giới thiệu là nên học xuất nhập khẩu thôi. Vì thế nên là cũng không biết có khó không? Mọi người ở đây có thể giới thiệu chỗ học nào có thể phù hợp với người chưa biết gì như mình được không?
Trước em cũng có tìm mấy khóa cho người mới bắt đầu, mới lọc được cái bài này, thấy viết chi tiết về lộ trinh học xuất nhập khẩu cho người mới bắt đầu như chị em mình á.
Bài này: https://kienthucxuatnhapkhau.com/lo-trinh-hoc-xuat-nhap-khau-cho-nguoi-chua-biet-gi.html
Trong bài này cũng có giới thiệu 3 trung tâm, em ngĩ có thể là cũng đào tạo cho người mới bắt đầu như này. Nếu chị quan tâm, chị có thể tham khảo học một trong 3 trung tâm nớ.

Cho em hỏi học phí các trung tâm thì khoảng bao nhiêu ạ, em lựa chọn trung tâm nào học phí mềm mềm chút, sợ mắc quá thì bố mẹ ko cho đi học, hôm trước em thấy trung tâm gì ấy, mà tận 5,5tr bố mẹ em ko cho tiền học khóa đó, ạ