Review CHÍNH XÁC học xuất nhập khẩu ở đâu tốt?

Châu Thị Ngân

Reaction score
0
Xin chào mọi người,
Mình hiện đang làm kinh doanh hàng mỹ phẩm online, nhưng hàng trong nước thì không có được ưu chuộng như hàng bên Hàn, nến mình muốn học một khóa xuất khẩu để quen với việc nhập khẩu hàng bên đó. Cũng chưa biết gì, chỉ được bạn bè giới thiệu là nên học xuất nhập khẩu thôi. Vì thế nên là cũng không biết có khó không? Mọi người ở đây có thể giới thiệu chỗ học nào có thể phù hợp với người chưa biết gì như mình được không?

Đào Tố Như

Reaction score
0
Mình ở Hồ Chí Minh, mình thì không quan trọng học xa hay gần (trong nội thành HCM), xa mình cũng có thể đi lại được những mà chất lượng phải tốt. Mình đã tìm hiểu rất nhiều trên Internet nhưng mật độ các trung tâm quá nhiều, nhận xét có nhiều điểm khen điểm chê, đặc biệt có vô cùng nhiều trung tâm quảng cáo, nên cũng không biết rõ là chất lượng như thế nào. Tiện đây, các bạn trong diễn đàn này chắc là cũng có nhiều người học ở các địa chỉ khác nhau rồi, bạn nào học mà ở đâu thấy tốt thì có thể rep giùm mình được không? Would you please give me advice.
Ở Hồ chí minh, mình thấy nhiều người đánh giá tốt Lê Ánh với Gec, bạn thử tìm hiểu xem.

Reaction score
0
Cho mình hỏi một chút, xuất khẩu lao động có giống như xuất nhập khẩu mà mọi người đang học ở đây không? Nếu mình muốn đi xuất khẩu sang Nhật thì nên tham gia khóa nào? Tại đây thì người ta có dạy ngôn ngữ Nhật cho mình luôn không?

Đỗ Lý Tố Nghi

Reaction score
0
Xin chào mọi người,
Mình hiện đang làm kinh doanh hàng mỹ phẩm online, nhưng hàng trong nước thì không có được ưu chuộng như hàng bên Hàn, nến mình muốn học một khóa xuất khẩu để quen với việc nhập khẩu hàng bên đó. Cũng chưa biết gì, chỉ được bạn bè giới thiệu là nên học xuất nhập khẩu thôi. Vì thế nên là cũng không biết có khó không? Mọi người ở đây có thể giới thiệu chỗ học nào có thể phù hợp với người chưa biết gì như mình được không?
Trước em cũng có tìm mấy khóa cho người mới bắt đầu, mới lọc được cái bài này, thấy viết chi tiết về lộ trinh học xuất nhập khẩu cho người mới bắt đầu như chị em mình á.
Bài này: https://kienthucxuatnhapkhau.com/lo-trinh-hoc-xuat-nhap-khau-cho-nguoi-chua-biet-gi.html
Trong bài này cũng có giới thiệu 3 trung tâm, em ngĩ có thể là cũng đào tạo cho người mới bắt đầu như này. Nếu chị quan tâm, chị có thể tham khảo học một trong 3 trung tâm nớ.

phungtrang

Reaction score
0
Cho em hỏi học phí các trung tâm thì khoảng bao nhiêu ạ, em lựa chọn trung tâm nào học phí mềm mềm chút, sợ mắc quá thì bố mẹ ko cho đi học, hôm trước em thấy trung tâm gì ấy, mà tận 5,5tr bố mẹ em ko cho tiền học khóa đó, ạ

Reaction score
0
Mọi người có biết trung tâm nào mà chuyên dạy về phần Purchase không? Đặc biệt là phần nhập khẩu hàng từ Nhật. Càng chuyên sâu càng tốt, học phí không thành vấn đề nhưng giảng dạy chi tiết một chút

Phí Linh

Reaction score
0
Các bạn ơi cho mình hỏi một chút, Mình có lên chỗ này thấy có bài này https://kynangxuatnhapkhau.vn/hoc-xuat-nhap-khau-o-dau-tot-nhat-ha-noi-tphcm/ giới thiệu về Top các trung tâm đào tạo Xuất nhập khẩu thực tế tốt nhất tại Hà Nội và TPHCM. Mình đang muốn hỏi là bạn nào đã tham gia các khóa học ở một trong những trung tâm này rồi, có thể cho mình biết những địa chỉ này có uy tín không ạ, học như thế nào, liệu có đúng như cam kết của họ không?

Nguyễn Hải Long

Reaction score
1
Em đang làm ngân hàng, định chuyển sang làm Xuất nhập khẩu., Nhưng mà em sau này em cũng định kinh doanh, làm ngân hàng cũng nhiều vấn đề lắm chứ tưởng sung sướng đâu, cũng một thời gian làm cho doanh nghiệp xuất nhập khẩu cũng có biết đôi chút về chứng từ bên này, nên em nghĩ chuyển hướng sang xuất nhập khẩu cũng là cách hay. Giờ thì em chỉ đang lựa chọn học xuất nhập khẩu ở trung tâm Lê Ánh hay trung tâm eximtrain thôi ạ,

Đào Thanh Huệ

Reaction score
0
Em đang làm ngân hàng, định chuyển sang làm Xuất nhập khẩu., Nhưng mà em sau này em cũng định kinh doanh, làm ngân hàng cũng nhiều vấn đề lắm chứ tưởng sung sướng đâu, cũng một thời gian làm cho doanh nghiệp xuất nhập khẩu cũng có biết đôi chút về chứng từ bên này, nên em nghĩ chuyển hướng sang xuất nhập khẩu cũng là cách hay. Giờ thì em chỉ đang lựa chọn học xuất nhập khẩu ở trung tâm Lê Ánh hay trung tâm eximtrain thôi ạ,
Mình không thấy về diễn đàn nói về Lê Ánh nhưng nghe đâu trung tâm cũng ok phết, còn Eximtrain thì mình có thấy một group bàn luận về vấn đề học của trung tâm này đấy, cứ tìm hiểu thử xem Học xuất nhập khẩu ở Eximtrain có tốt không?
Chúc bạn thành công

Châu Thị Ngân

Reaction score
0
Trước em cũng có tìm mấy khóa cho người mới bắt đầu, mới lọc được cái bài này, thấy viết chi tiết về lộ trinh học xuất nhập khẩu cho người mới bắt đầu như chị em mình á.
Bài này: https://kienthucxuatnhapkhau.com/lo-trinh-hoc-xuat-nhap-khau-cho-nguoi-chua-biet-gi.html
Trong bài này cũng có giới thiệu 3 trung tâm, em ngĩ có thể là cũng đào tạo cho người mới bắt đầu như này. Nếu chị quan tâm, chị có thể tham khảo học một trong 3 trung tâm nớ.
Cảm ơn chia sẻ của em nhé!
Em có bảo là tìm khóa học xuất nhập khẩu rồi đúng không? hồi trước em học chỗ nào đấy, chỉ cho ck được k? đọc bài rồi thấy giới thiệu mấy trung tâm mà vẫn không biết nên học trung tâm nào?

linhtrangola

Reaction score
0
Cảm ơn anh, chị đã có nhiều chia sẻ thực tế như này, em cũng đang tìm hiểu về khóa học xuất nhập khẩu ạ. Mọi người trên này có vẻ cũng nhiều anh chị học ở Lê Ánh với trung tâm eximtrain ạ, cho em hỏi trung tâm nào có cấp chứng chỉ xuất nhập khẩu ạ,
em không thấy anhchi nào nhắc tới, mà em lại đang cần chứng chỉ để đi làm, vì em học trái ngành ạ, cũng lo là đi làm mình đã k có bằng đại học đúng chuyên ngành thì ít nhất cũng cần có chứng chỉ đó ạ/

Đỗ Lý Tố Nghi

Reaction score
0
Cảm ơn chia sẻ của em nhé!
Em có bảo là tìm khóa học xuất nhập khẩu rồi đúng không? hồi trước em học chỗ nào đấy, chỉ cho ck được k? đọc bài rồi thấy giới thiệu mấy trung tâm mà vẫn không biết nên học trung tâm nào?
Em học Lê Ánh ạ, hình như K89. Em thì cũng tham khảo bài rồi tìm hiểu thêm về các trung tâm khác nữa, nhưng cuối cùng chọn học chỗ này. May mắn mọi thứ đều ổn, em không biết những chỗ khác như thế nào, nhưng chị có thể cân nhắc về chỗ này, học tốt, giảng viên cũng tốt.

Phương Vy

Reaction score
0
trong Sài gòn em thấy có trung tâm STc ý ạ, được đi thực tế thường xuyên và toàn học về hoạt động ngoài cảng thì có tốt không nhỉ? Không thấy mấy rì viu nào nên em mạnh bạo vào đây hỏi
có anh chị nào từng học ở đây chưa ạ?

Nguyễn Phan Uyên

Reaction score
0
Mấy anh chị ở đây có biết chỗ nào học xuất nhập khẩu mà được thực hành luôn không, kiểu như học tiếng anh rồi được giao tiếp với người nước ngoài luôn ý. Chỗ nào học tốt ý ạ. Em mới chỉ biết sơ sơ về xuất nhập khẩu nhưng chủ yếu là phần lý thuyết, nên cần biết nhiều hơn để sau đi xin việc ạ

Điều kỳ diệu

Reaction score
0
Mấy anh chị ở đây có biết chỗ nào học xuất nhập khẩu mà được thực hành luôn không, kiểu như học tiếng anh rồi được giao tiếp với người nước ngoài luôn ý. Chỗ nào học tốt ý ạ. Em mới chỉ biết sơ sơ về xuất nhập khẩu nhưng chủ yếu là phần lý thuyết, nên cần biết nhiều hơn để sau đi xin việc ạ
Tìm khoá học xuất nhập khẩu thực tế nhé bạn. Mình thấy nhiều bạn đang làm cùng mình cũng bảo học từ khoá này, bạn có thể tự tìm hiểu lộ trình xem có phù hợp với nhu cầu của mình không rồi hẵng đăng ký nhé. Chúc bạn thành công

Xuân Viện

Reaction score
0
không biết có chỗ nào cho thuê gia sư riêng dạy xuất nhập khẩu không, tiền bạc có thể thương lượng. mình đang cần tìm gấp để phụ việc cho gia định, nên ai có biết hoặc có dịch vụ đó thì inbox mình. xin cảm ơn

Quỳnh Hằng

Reaction score
0
Cho em hỏi ngoài lề một chút, em chuẩn bị làm hồ sơ vào các trường đại học, sau này định hướng theo mảng xuất nhập khẩu giống gia đình. Em cũng có tìm hiểu thì tháy có ngành vận tải quốc tế và kinh doanh quốc tế là nhiều người bảo sát với ngành nhất. Điều này có đúng không ạ? Mong các anh chị giải đáp giùm em

<Kim Phụng

Reaction score
0
Trước đây, em làm về kế toán ở tỉnh, sau mới vô Sài Gòn làm nhân viên kinh doanh, khác với bộ phận kinh doanh quốc tế trong công ty. Qua tiếp xúc, và mới chập chững bắt đầu tìm hiểu, những cá nhân em thấy nghề này rất hay và đầy triển vọng. Em cũng hi vọng bản thân có nhiều cơ hội làm việc và trải nghiệm nhiều hơn trong lĩnh vực này. Mong các anh chị ở đây chỉ giáo thêm.

Reaction score
0
Trước đây, em làm về kế toán ở tỉnh, sau mới vô Sài Gòn làm nhân viên kinh doanh, khác với bộ phận kinh doanh quốc tế trong công ty. Qua tiếp xúc, và mới chập chững bắt đầu tìm hiểu, những cá nhân em thấy nghề này rất hay và đầy triển vọng. Em cũng hi vọng bản thân có nhiều cơ hội làm việc và trải nghiệm nhiều hơn trong lĩnh vực này. Mong các anh chị ở đây chỉ giáo thêm.
Hân hạnh, cực nhưng vui mà em. Em từng làm về kế toán, thử tiếp cần với nghề kế toán xuất nhập khẩu đi, có nhiều cơ hội tìm hiểu dần về mảng này, nếu sau này muốn chuyển sang bộ phận khác cũng có nhiều cơ hội hơn

Thành viên trực tuyến