Review học logistics ở đâu tốt

em muốn học logistics ở tphcm thì học trung tâm nào ạ? Tức là học ở bên Cát Lái thì em thấy ở đó học có 1 tour họ cho đi thực tế ở cảng luôn, nhưng họ ko dạy học như trung tâm thì phải. nếu mà học ở trung tâm Lê Ánh hay là học logistics ở trung tâm Gec thì họ có hướng dẫn đi thực tế như bên cảng Cát Lai không anh?
Mình học Lê Ánh thì được đi sân bay Nội Bài, không biết trung tâm còn cho đi chỗ nào khác nữa không

hi các ace ,
nhà mình đã ai nhập khẩu thép xây dựng như này chưa ah ?
cho e xin thông tin về mã HS & chính sách quản lí hàng hóa với ah
THANKS cả nhà !

Nếu không có cái diễn đàn này mình cũng đang nghĩ là học logistics với học xuất nhập khẩu là một ý chứ.
ban đầu em cũng nhầm cái này, xong rồi đi học xuất nhập khẩu chứ ko phải logistics, người ta cũng dạy cả logistics luôn, đầu tiên cứ nghĩ nó là cái gì cao xa lắm, ai ngờ nó cực kì thiết thực ấy. liên quan trực tiếp đến xuất nhập khẩu, học thích cực, cảm giác được thỏa mãn cơn thèm khát kiến thức. :)

hi các ace ,
nhà mình đã ai nhập khẩu thép xây dựng như này chưa ah ?
cho e xin thông tin về mã HS & chính sách quản lí hàng hóa với ah
THANKS cả nhà !
chủ đề này ko liên quan lắm, nhưng bác tự tra mã HS đi, ở đây toàn người tìm nơi học xuất nhập khẩu mà, có biết gì đâu, mình đang tò mò ko biết mọi người quan tâm thế nào đến ngành logistics, không ngờ giờ nhiều người để ý đến ngành logistics quá.

em định đi học logistics ở trung tâm, không biết họ có test đầu vào không ạ, và theo mọi người thì giờ học phí khóa học logistics thực tế này ở trung tâm thì phí bao nhiêu, em có tham khảo trung tâm Lê Ánh, kiến tập với bên Gec thì học phí khác nhau một trời một vực, em chẳng biết chọn chỗ nào, ở đâu cũng dạy kiến thức gần như nhau mà sao học phí mỗi chỗ khác vậy ạ? Có ai đi học logistics chưa à...

em định đi học logistics ở trung tâm, không biết họ có test đầu vào không ạ, và theo mọi người thì giờ học phí khóa học logistics thực tế này ở trung tâm thì phí bao nhiêu, em có tham khảo trung tâm Lê Ánh, kiến tập với bên Gec thì học phí khác nhau một trời một vực, em chẳng biết chọn chỗ nào, ở đâu cũng dạy kiến thức gần như nhau mà sao học phí mỗi chỗ khác vậy ạ? Có ai đi học logistics chưa à...
Học phí cao thì đồng nghĩa với việc em sẽ được học sâu và thực tế thôi, Từ trước nay trung tâm Lê Ánh đó vẫn nổi tiếng rồi, giảng viên là chuyên gia dạy về thực tế thì bảo sao học phí ko cao, . Đắt sắt ra miếng chứ đùa, nhưng mà cũng ko phải cao đến mức ko học nổi đâu, cứ chiến đấu đi b.

ban đầu em cũng nhầm cái này, xong rồi đi học xuất nhập khẩu chứ ko phải logistics, người ta cũng dạy cả logistics luôn, đầu tiên cứ nghĩ nó là cái gì cao xa lắm, ai ngờ nó cực kì thiết thực ấy. liên quan trực tiếp đến xuất nhập khẩu, học thích cực, cảm giác được thỏa mãn cơn thèm khát kiến thức. :)
Bạn đi học xuất nhập khẩu ở đâu đấy