Tìm khóa học khai báo hải quan

Reaction score
0
Các bạn cho mình hỏi tiêu chí để chọn nơi học khai báo hải quan ở đâu tốt được không? Cảm ơn bài viết chủ thớt viết rất chi tiết rồi nhưng mình muốn tự nghiên cứu thêm thì chắc ăn hơn ạ.
cũng không kinh nghiệm gì đâu nhưng mình đã từng học khai báo hải quan nên mình thấy trước khi tìm học khai báo thì điều đầu tiên cần quan tâm là có được học trên phần mềm khai báo không, bây giờ chủ yếu là khai ecus / vnaccs. bởi vì đi làm bạn phải tự làm về ecus nên phải hỏi kỹ phần này nhé. còn về việc tìm trung tâm thì bạn nên quan tâm những tiêu chí như giảng viên, lộ trình học khai báo hải quan, số lượng học viên đông hay ít như thế nào? kiều thế.

Reaction score
0
cũng không kinh nghiệm gì đâu nhưng mình đã từng học khai báo hải quan nên mình thấy trước khi tìm học khai báo thì điều đầu tiên cần quan tâm là có được học trên phần mềm khai báo không, bây giờ chủ yếu là khai ecus / vnaccs. bởi vì đi làm bạn phải tự làm về ecus nên phải hỏi kỹ phần này nhé. còn về việc tìm trung tâm thì bạn nên quan tâm những tiêu chí như giảng viên, lộ trình học khai báo hải quan, số lượng học viên đông hay ít như thế nào? kiều thế.
Trả lời 2: bạn ơi bạn học hải quan ở đâu vậy ạ? chỗ đó chất lượng dạy có tốt không? có thể cho mình xin ít review về khóa học khai báo hải quan ở đó hoặc bạn biết trung tâm dạy khai báo hải quan tốt có thể cho mình thêm thông tin được không? mình sẽ tự tìm hiểu thêm.

Reaction score
0
bạn biết trung tâm xuất nhập khẩu lê ánh không, trung tâm này khá nổi tiếng trong việc đào tạo nghiệp vụ xuất nhập khẩu thực tế đấy bạn. mình cũng được bạn giới thiệu về trung tâm này nên mới đăng ký khóa học ở đây. nói chung bên này đào tạo khá chuyên nghiệp, chất lượng giảng dạy với giảng viên thì không chê được, thông tin thì bạn tự tìm hiểu đi, có thể coi đây cũng khá chi tiết: https://xuatnhapkhauleanh.edu.vn/khoa-hoc/khoa-hoc-khai-bao-hai-quan.html

lanhuongnguyen227

Reaction score
0
KHAI GIẢNG LỚP KHAI HẢI QUAN ONLINE NGÀY 07/11/2021
- Khai giảng : 07/11/2021
- Học phí : 3.500.000đ/khóa học/học viên.
?
?
?
---> GIẢM NGAY 300K KHI ĐĂNG KÝ ĐÓNG HỌC PHÍ TRƯỚC NGÀY KHAI GIẢNG 07 NGÀY!!!
- Thời gian học : 02 tháng cố định vào chủ nhật hàng tuần
- Giảng viên : cán bộ cấp cao đang công tác tại Tổng cục hải quan, Cục hải quan trực tiếp giảng dạy.
THÔNG TIN ĐĂNG KÝ KHÓA HỌC
Công ty CP Giáo dục Việt Nam
Add: Số 451 Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội
Hotline/ Zalo: 0973 931 928 - 0366 999 632 Ms Hương PĐT

Ngọc Dương

Reaction score
0
Mấy bạn đã học ở đây chưa ạ:
Cho mình chút review về khóa học khai báo hải quan của trung tâm này với ạ
Mình biết tới XNK Lê Ánh do được bạn mình giới thiệu. Thực ra bản thân mình đã khá là đắn đo khi một mình đăng ký vào đây, nhưng bên tư vấn làm việc rất nhiệt tình và có tâm. Uy tín từ bạn mình + uy tín của XNK Lê Ánh + thái độ của bên tư vấn khiến mình quyết tâm để đăng ký khóa học đầu tiên ở đây.
Sau khi học khóa học khai báo hải quan bên này mình thấy trung tâm có đội ngũ giảng viên chuyên nghiệp, chất lượng với lộ trình học đầy đủ, chi tiết. Vì thế mình lên đây để giới thiệu cho những bạn nào đang cần tìm khóa học này nhé.

Phạm Đức Hòa

Reaction score
0
Giờ dịch thế này thì em không thể học lớp Off được rồi. Muốn học thì chỉ có thể là học lớp khai báo hải quan online thôi ạ.
Có anh chị nào đã học bên Lê Ánh hay EximTrain chưa ạ? cho em xin phản hồi về hai trung tâm này với ạ

Reaction score
0
Các bạn cho mình hỏi tiêu chí để chọn nơi học khai báo hải quan ở đâu tốt được không? Cảm ơn bài viết chủ thớt viết rất chi tiết rồi nhưng mình muốn tự nghiên cứu thêm thì chắc ăn hơn ạ.
Mình hay để ý mấy cái tiêu chí như nội dung giảng dạy, giảng viên giảng dạy là ai, độ uy tín của trung tâm đào tạo khai báo hải quan (cái này khá quan trọng, nếu uy tín trung tâm tốt thì thường sẽ có nhiều chính sách đảm bảo và hỗ trợ cho học viên, mà muốn biết cái này thì mình thường theo dõi website, fanpage, hoặc đánh giá của người khác). Thường là những cái đấy. Tất nhiên học phí thì quan tâm là đúng rồi. Một số khác còn có cấp chứng nhận đấy.

Võ Thị Mai Thanh

Reaction score
0
Em vừa mới đăng ký khóa học khai báo hải quan online chỗ Lê Ánh ngày 26/04, em được bạn em đã học rồi giới thiệu nên ok phần chất lượng rồi ạ. Bên này có chính sách đăng ký nhóm để được giảm thêm 100k nên em muốn tìm thêm đồng đội đăng ký. Có ai muốn tham gia khóa học này cùng với không ạ. Em là Thắm, có thể inbox em ạ
Chương trình Lê Ánh đây ạ, nếu ai quan tâm thì đăng ký cùng em nhé: https://xuatnhapkhauleanh.edu.vn/khoa-hoc/khoa-hoc-khai-bao-hai-quan.html

Phạm Thu Huyền

Reaction score
0
Em vừa mới đăng ký khóa học khai báo hải quan online chỗ Lê Ánh ngày 26/04, em được bạn em đã học rồi giới thiệu nên ok phần chất lượng rồi ạ. Bên này có chính sách đăng ký nhóm để được giảm thêm 100k nên em muốn tìm thêm đồng đội đăng ký. Có ai muốn tham gia khóa học này cùng với không ạ. Em là Thắm, có thể inbox em ạ
Chương trình Lê Ánh đây ạ, nếu ai quan tâm thì đăng ký cùng em nhé: https://xuatnhapkhauleanh.edu.vn/khoa-hoc/khoa-hoc-khai-bao-hai-quan.html
Bạn check inbox nhé. Mình vừa tìm hiểu khóa học khai báo hải quan và muốn đăng ký lớp này. Mình vừa nhắn tin cho bạn ạ

Ngô Thế Tuân

Reaction score
0
Em sắp tốt nghiệp chuyên ngành logistics và đang muốn tìm một khóa học nghiệp vụ khai báo hải quan online để học và định hướng về mảng nhân viên chứng từ. Em chưa thực hành bao gifowf thì học trên phần mềm có khó khăn gì không ạ? Tại em thấy nhiều bạn e ngại phần này, nhưng em thấy học ở trường online thì cũng ổn áp, k có vấn đề gì mấy cả

Reaction score
0
Em đang Ops, cũng đang khai báo hải quan nhưng khi làm về loại hình E11 thì em đang gặp phải một số lỗi. Mà hỏi hoài bên kỹ thuật thì cũng phiền nên em muốn tìm một khóa học khai báo hải quan phù hợp để hiểu hơn về nghiệp vụ này. Em nên tìm khóa nào nhỉ vậy anh chị?

Anh Mẫn

Reaction score
0
Mình cũng đọc nhiều trang nhưng diễn đàn này review khóa hoc khai báo hải quan khá thực tế bây giờ học gì mà cứ bảo đong tiền truớc là sợ lừa đảo nọ kia ?. nên học gì thì học mình cũng phải có quyết tâm có mục tiêu phấn đáu chứ học mà không chăm chỉ chịu khó thì nên cơm cháo gì nữa

Trương Ngọc

Reaction score
0
Em muốn học khai hải quan, nhưng khi làm bên hàng xuất và hàng nhập, em vẫn bị vướng phần tra mã hàng hóa, mã HS, vì bên Hải quan theo dõi, nhưng bên em vẫn nhiều khi chưa chuẩn ý ạ. Giờ có lớp nào dạy cả hai nội dung này không ạ?

Nguyễn Hà Anh

Reaction score
0
Em vừa tốt nghiệp chuyên ngành logistics và đang muốn tìm một khóa học nghiệp vụ khai báo hải quan online để tranh thủ học. Đợt trước em em cũng tìm có được giới thiệu một số trung tâm dạy khai báo hải quan như Lê Ánh, Song Ánh,... song lúc đó vẫn chưa học được. Liên quan đến phần mềm thì học online có khó khăn không ạ? Tại em thấy nhiều bạn e ngại phần này, nhưng em thấy học ở trường online thì cũng ổn áp, k có vấn đề gì mấy cả

Đào Thu Huyền

Reaction score
0
Em muốn học khai hải quan, nhưng khi làm bên hàng xuất và hàng nhập, em vẫn bị vướng phần tra mã hàng hóa, mã HS, vì bên Hải quan theo dõi, nhưng bên em vẫn nhiều khi chưa chuẩn ý ạ. Giờ có lớp nào dạy cả hai nội dung này không ạ?
Bạn tham khảo khóa học khai báo hải quan của trung tâm Lê Ánh: https://xuatnhapkhauleanh.edu.vn/khoa-hoc/khoa-hoc-khai-bao-hai-quan.html
Có hướng dẫn chi tiết về nội dung tra mã HS và khai báo hải quan nhé