Học kế toán thực hành ở đâu

Trần Liên Liên

Reaction score
1
Mình từng học ở kế toán Lê Ánh và muốn review một chút về trung tâm cho những ai đang quan tâm nè. Học ở đây được cái thoáng mát và tiện nghi với đầy đủ điều hòa, ghế đơn có bàn, máy chiếu, phòng vừa đủ rộng cho hơn 30 người nhưng mỗi lớp chỉ khoảng 10-15 người thôi.
Học phí tại trung tâm là 3.3 triệu/người, sinh viên là 3tr thì phải. Học nhóm còn được giảm nhiều hơn, ngoài ra sẽ không mất thêm bất kì khoản phí nào trong quá trình học.
Giảng viên tại trung tâm đều là những người có kinh nghiệm nhiều năm trong nghề. Kỹ năng sự phạm của họ cxung tốt nữa nên học rất dễ hiểu.
Chương trình học thì giảng dạy theo lộ trình từ cơ bản đến phức tạp, học lý thuyết xong đến thực hành trên máy và chứng từ. Nếu nghỉ và muốn học bù, học lại, chuyển đổi chương trình học,... có thể báo trước cho các bạn nhân viên để giúp đỡ. Sau khi học ai có nhu cầu xin thực tập hay xin việc thì Lê Ánh cũng hỗ trợ rất nhiều. học kế toán ở đâu tốt nhất
Đấy là một số thông tin mình nhận được sau khi hoàn thành khóa học. Các bạn nên đi học thử ở đây

Reaction score
2
A/C cho e hỏi, e đang là sinh viên kế toán sắp ra trường e chưa có định hướng gì cho công việc sau này cả Bạn e khuyên là nên đi học thêm ở các trung tâm để có thêm kinh nghiệm nhưng e ko biết nên học kế toán ở trung tâm nào là tốt nhất. Các a/c cho e hỏi tiêu chí lựa chọn 1 trung tâm kế toán uy tín là gì ạ?E cảm ơn ạ học kế toán ở hà nội

Reaction score
0
A/C cho e hỏi, e đang là sinh viên kế toán sắp ra trường e chưa có định hướng gì cho công việc sau này cả Bạn e khuyên là nên đi học thêm ở các trung tâm để có thêm kinh nghiệm nhưng e ko biết nên học kế toán ở trung tâm nào là tốt nhất. Các a/c cho e hỏi tiêu chí lựa chọn 1 trung tâm kế toán uy tín là gì ạ?E cảm ơn ạ học kế toán ở hà nội
Bài này có câu trả lời cho b này http://nguyenlyketoan.net/hoc-ke-toan-thuc-hanh-o-dau-tot-tai-ha-noi-va-tphcm/

Thùy giang ngô

Reaction score
0
Mình từng học ở kế toán Lê Ánh và muốn review một chút về trung tâm cho những ai đang quan tâm nè. Học ở đây được cái thoáng mát và tiện nghi với đầy đủ điều hòa, ghế đơn có bàn, máy chiếu, phòng vừa đủ rộng cho hơn 30 người nhưng mỗi lớp chỉ khoảng 10-15 người thôi.
Học phí tại trung tâm là 3.3 triệu/người, sinh viên là 3tr thì phải. Học nhóm còn được giảm nhiều hơn, ngoài ra sẽ không mất thêm bất kì khoản phí nào trong quá trình học.
Giảng viên tại trung tâm đều là những người có kinh nghiệm nhiều năm trong nghề. Kỹ năng sự phạm của họ cxung tốt nữa nên học rất dễ hiểu.
Chương trình học thì giảng dạy theo lộ trình từ cơ bản đến phức tạp, học lý thuyết xong đến thực hành trên máy và chứng từ. Nếu nghỉ và muốn học bù, học lại, chuyển đổi chương trình học,... có thể báo trước cho các bạn nhân viên để giúp đỡ. Sau khi học ai có nhu cầu xin thực tập hay xin việc thì Lê Ánh cũng hỗ trợ rất nhiều. học kế toán ở đâu tốt nhất
Đấy là một số thông tin mình nhận được sau khi hoàn thành khóa học. Các bạn nên đi học thử ở đây
Không biết là trung tâm này có dạy kế toán online không b? học kế toán qua mạng

Reaction score
0
Nếu e là sinh viên mới ra trường thì nhu cầu đầu tiên của e là đi xin việc. Vì vậy mà e nên lựa chọn các trung tâm có giới thiệu việc làm để theo học. Nhưng e cx cần chú ý đến giảng viên của trung tâm đó có nhiều năm kinh nghiệm hay ko, giảng viên tốt thì học viên mới tiến bộ được. Ngoài ra thì trước khi học e nên tìm hiểu về nội dung khóa học kế toán, các chính sách cho học viên dịch vụ của trung tâm đó. Đặc biệt là lựa chọn các trung tâm có giấy phép hoạt động do bộ giáo dục cấp nhé. giấy chứng nhận của họ mới có giá trị về mặt pháp luật, nhiều trung tâm kế toán ko uy tín, k đc cấp phép e nên cẩn thận. Học kế toán thực hành

Đào Ánh Lệ

Reaction score
1
Hiện nay có 1 số trung tâm kế toán lừa đảo, các bạn đọc bài này rồi tránh ra nhé https://giadinhketoan.com/canh-bao-cac-trung-tam-dao-tao-ke-toan-thuc-hanh-lua-dao/
Học kế toán ở đâu tốt nhất
Uả Vinatrain lừa đảo à bạn?? Mình tìm các trung tâm kế toán và xuất nhập khẩu thì toàn thấy Vinatrain đầu tiên thôi à. Mấy bài viết về họ hay lắm nên mình cũng định đi học thử, h đọc được bài này thấy hoang mang quá, có nên đi học hay không đây? học kế toán thực hành ở đâu

Kiều Ngọc Bích

Reaction score
0
Có trung tâm kế toán nào dạy thực hành nhiều và có các buổi chia sẻ kinh nghiệm của thầy cô k ạ? E thích học kiểu thực tế, vừa lý thuyết vừa thực hành chứ học lý thuyết không như ở trường e học chán rồi. Mà sao học ở trường e k vào đầu nổi, ngồi cứ buồn ngủ ko à, đến lúc thi mới đâm đầu vào ôn

Trần Thị Hoài

Reaction score
0
Xem trên mạng m thấy có kế toán Lê Ánh vs Thiên Ưng là ok đó. Thiên Ưng thì nhiểu bài viết nghiệp vụ, cơ mà k thấy review của học viên nhỉ??? Lê Ánh thì có vẻ ổn, mn cũng nhận xét là dạy tốt, không biết có thật k. Mn cho ý kiến với

Bảo Bảo

Reaction score
0
Bây giờ có nhiều trung tâm kế toán lừa đảo lắm, trước khi đăng ký thì m.n chú ý nhé. Mình thì đưa ra 1 số tiêu chí để lựa chọn các trung tâm kế toán uy tín như:
-Giảng viên có nhiều năm kinh nghiệm trong nghề, phải có thầy giỏi thì mình mới tiến bộ lên được. Khi gặp phải các vấn đề trong công việc thì cũng có thể xin thầy cô tư vấn và đưa ra hướng giải quyết.
-Lựa chọn trung tâm uy tín, được phép hoạt động và có thông tin rõ ràng trên website
Có rất rất nhiều trung tâm kế toán ko đc cấp phép, giấy chứng nhận của họ sẽ ko có giá trị về pháp lý. Chẳng may bị công an kiểm tra thì có thể bị phạt tiền, thậm chí là vào tù vì tội sử dụng giấy tờ trái phép đó
-Mình cũng sẽ lựa chọn 1 trung tâm nhận được nhiều đánh giá tốt về phía người học hay nhà tuyển dụng. Tuy nhiên, những comment trên mạng chưa chắc đúng đâu nhé. Thế nên mình khuyên các bạn tìm hiểu theo nhiều nguồn thông tin khasc nhau
– Ngoài chất lượng ra thì trung tâm nào có nhiều ưu đãi dành cho người học như học thử, hoàn lại học phí nếu k hài lòng và có kết nối tuyển dụng thì sẽ đc ưu tiên hơn
Đấy là những tiêu chí mình đặt ra các bạn có thể tham khảo trước khi đăng ký học nhé. Hy vong ko ai bị các trung tâm kế toán lừa đảo

Reaction score
1
Cho kế toán Lê Ánh 1 like, t học ở hà nội lớp cô Ánh và cô Lam, dạy thực tế và dễ hiểu. Học xong làm được việc ngay và được giới thiệu việc làm nữa. Các bạn có thể tham khảo học ở đây được lắm học kế toán

Reaction score
0
Cho kế toán Lê Ánh 1 like, t học ở hà nội lớp cô Ánh và cô Lam, dạy thực tế và dễ hiểu. Học xong làm được việc ngay và được giới thiệu việc làm nữa. Các bạn có thể tham khảo học ở đây được lắm học kế toán
Vậy trung tâm này có ở HCM không bạn nhỉ??? T định học kế toán thực hành ở Q10 mà chưa tìm được chỗ nào phù hợp. học kế toán

Tống Ngọc Sơn

Reaction score
0
Uả Vinatrain lừa đảo à bạn?? Mình tìm các trung tâm kế toán và xuất nhập khẩu thì toàn thấy Vinatrain đầu tiên thôi à. Mấy bài viết về họ hay lắm nên mình cũng định đi học thử, h đọc được bài này thấy hoang mang quá, có nên đi học hay không đây? học kế toán thực hành ở đâu
Thông tin này có lâu rồi e à, khi lựa chọn trung tâm kế toán để học thì tránh ra không lại tiền mất tật mang

Thành viên trực tuyến