Học kế toán thực hành ở đâu

Reaction score
3
Mình mới học kế toán tổng hợp thực hành ở Lê Ánh 2 tháng trước nên khá hiểu về trung tâm này. Mình thấy Lê Ánh có một số điểm được như
– Chất lượng đội ngũ giảng viên: Lê Ánh có đội ngũ giảng viên chất lượng, tất cả đều rất giỏi và nhiệt tình với học viên, mình học ở Hà Nội, mình được học cô Ánh và cô Nhung, cá nhân thấy các cô rất tâm huyết và mình hài lòng với cách dạy và kiến thức chuyên môn của 2 cô học kế toán thực hành
– Chương trình đào tạo: toàn bộ là những chia sẻ, hướng dẫn cách làm việc thực tế trong ngành kế toán. Vì giảng viên có nhiều kinh nghiệm và nhiệt tình nên bọn mình được hiểu kỹ và thực hành cách làm việc theo cách hiệu quả nhất. học kế toán online ở đâu tốt
– Được kết nối tuyển dụng: Buổi cuối khóa học được phỏng vấn trực tiếp tại lớp giúp học viên rất hào hứng vầ có nhiều cơ hội về việc làm
mn cũng được học thử 3 buổi mà, thế nên cứ đi học thử, mình thấy chỗ này ok đó học kế toán tổng hợp

Sửa lần cuối:

Khánh Toàn Ngô

Reaction score
0
Học kế toán thực hành ở đâu tốt tại hà nội và tphcm
Bạn tham khảo thêm một số trung tâm trong bài viết nha. Mình thấy mấy trung tâm này đều khá là có uy tín trong việc đào tạo kế toán, riêng bên Lê Ánh thấy còn được cả bộ giáo dục cấp phép nữa, ban vào website của các trung tâm mà tìm hiểu, họ có cung cấp về các khóa học trên website, thấy ở đâu hợp với mình thì có thể đăng kí

Hồng Vũ thị

Reaction score
1
Mình thấy nhiều bạn vẫn đang hoang mang nên mình chia sẻ một chút. Năm trước mình có học kế toán ở lê ánh. Lúc đầu cũng phân vân giữa lê ánh và thiên ưng, vì trên mạng chỉ có 2 trung tâm này là nổi thôi. Sau quyết đi học lê ánh vì thấy phản hồi tốt và bạn bè mình cũng từng học rồi. Học thì thấy ok từ chất lượng đến dịch vụ. Công nhận là trung tâm này chăm sóc hv rất chu đáo, ko đi học cũng gọi bảo đi học bù, học xong cũng gọi hỏi xem hiểu bài không. Nói chung ai ở đây chưa tìm được nơi học kế toán uy tín nào thì đến lê ánh mà học học kế toán

Vi Giang

Reaction score
0
Mình cũng đang định học kế toán tại hà nội mà chưa biết nên học ở đâu đây, các bạn tìm hiểu được trung tâm kế toán nào uy tín chưa? mình đi học với học kế toán tại hà nội

Nguyễn Phi

Reaction score
0
Mình mới học kế toán tổng hợp thực hành ở Lê Ánh 2 tháng trước nên khá hiểu về trung tâm này. Mình thấy Lê Ánh có một số điểm được như
– Chất lượng đội ngũ giảng viên: Lê Ánh có đội ngũ giảng viên chất lượng, tất cả đều rất giỏi và nhiệt tình với học viên, mình học ở Hà Nội, mình được học cô Ánh và cô Nhung, cá nhân thấy các cô rất tâm huyết và mình hài lòng với cách dạy và kiến thức chuyên môn của 2 cô học kế toán thực hành
– Chương trình đào tạo: toàn bộ là những chia sẻ, hướng dẫn cách làm việc thực tế trong ngành kế toán. Vì giảng viên có nhiều kinh nghiệm và nhiệt tình nên bọn mình được hiểu kỹ và thực hành cách làm việc theo cách hiệu quả nhất. học kế toán online ở đâu tốt
– Được kết nối tuyển dụng: Buổi cuối khóa học được phỏng vấn trực tiếp tại lớp giúp học viên rất hào hứng vầ có nhiều cơ hội về việc làm
mn cũng được học thử 3 buổi mà, thế nên cứ đi học thử, mình thấy chỗ này ok đó học kế toán tổng hợp
Vừa hay t cũng đang tìm chỗ học kế toán. đang muốn đá chân sang kế toán quá mà chưa biết học chỗ nào. Chỗ này có khoá học từ đầu k b @Đậu Ngọc Hiền ? Kiểu k biết gì luôn mà đii học ấy.

Hoàng Trung Thông

Reaction score
0
Trước mình có học một lớp học kế toán bên Lê Ánh, thấy chỗ này là ok nhất rồi. Lúc đầu mình học khóa trước nhưng bận nên phải bảo lưu giữa chừng. Lúc đầu mình k định nghỉ vì sợ mất tiền, nhưng sau hỏi giáo vụ thì họ bảo có thể bảo lưu học sau cũng được. Được cái giảng viên với nhân viên ở đây nhiệt tình cực. Thấy mình hỏi bao lưu là nhiệt tình tư vấn cách bảo lưu rồi hỏi lúc nào rảnh để xếp lớp, nếu muốn học lại chỉ cần gọi điện thông báo là được không cần phiền thủ tục gì cả. Học xong trung tâm còn giới thiệu chỗ thực tập tại doanh nghiệp. Học chỗ này là ưng nhất. Luôn ủng hộ Lê Ánh. học kế toán ở đâu

hùng văn ngô

Reaction score
1
Em cảm ơn các a/c

Dung Vu

Reaction score
0
Mấy a/c học kế toán ở đâu vậy, cho e đi học cùng với. Em sinh viên năm cuối, sắp ra trường mà chưa nắm vững phần nguyên lý kế toán nữa. Cho em hỏi có trung tâm nào dạy kế toán từ đầu không ạ???Em đang rất gấp, a/c cho em lời khuyên nha học kế toán ở đâu
học kế toán online ở đâu
Lê Ánh dạy từ đầu đó e, thầy cô nhiều kinh nghiệm mà nhiệt tình, đảm bảo e học xong khóa nguyên lý kế toán do cô Ánh dạy e sẽ nắm chắc phần kiến thức đó. Phần thực hành thì do kế toán trưởng dạy nên rất hay, kết hợp lý thuyết với thực hành, học hiệu quả lắm e học kế toán trên mạng
học kế toán tổng hợp

Hà Thị Thương

Reaction score
1
Hiện nay có 1 số trung tâm kế toán lừa đảo, các bạn đọc bài này rồi tránh ra nhé https://giadinhketoan.com/canh-bao-cac-trung-tam-dao-tao-ke-toan-thuc-hanh-lua-dao/
Học kế toán ở đâu tốt nhất
Đứa e mình cũng mới đi học phải trung tâm lừa đảo xong, rõ ràng tư vấn học chủ yếu là thực hành, giáo viên có nhiều kinh nghiệm mà, đến học được mỗi 2 buổi đầu là kế toán trưởng thôi, mấy hôm sau kêu là giảng viên đấy bận làm, k sắp xếp được thời gian, thế là thay người trẻ vào, bực thế chứ. học kế toán

Sửa lần cuối:

Trần Nhật Minh

Reaction score
0
Đứa e mình cũng mới đi học phải trung tâm lừa đảo xong, rõ ràng tư vấn học chủ yếu là thực hành, giáo viên có nhiều kinh nghiệm mà, đến học được mỗi 2 buổi đầu là kế toán trưởng thôi, mấy hôm sau kêu là giảng viên đấy bận làm, k sắp xếp được thời gian, thế là thay người trẻ vào, bực thế chứ. học kế toán
trung tâm nào lừa đảo thế bạn? học kế toán ở đâu

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.