mọi người ơi, giờ muốn học xuất nhập khẩu thì nên học chỗ nào ở hà nội nhỉ?

Reaction score
0
@Minh Anh trong chỗ bài bạn dưới thiệu ngoài ban ad viết bài ra, thấy nhiều bạn bình luận giới thiệu nhiều trung tâm khác nhau, nhìn là không biết lựa cái nào rồi. Trước bạn có từng học chỗ nào chưa, bạn có thể chỉ hộ mình một trung tâm được không. Bây giờ nhiều trung tâm quảng cáo quá nên tìm trên google tùm lum trung tâm luôn ý

Trần An Doanh

Reaction score
0
mọi người ơi, giờ muốn học xuất nhập khẩu thì nên học chỗ nào ở hà nội nhỉ?
Ơ Hà Nội, mảng dạy xuất nhập khẩu thì t thấy được Lê Ánh, Eximtrain với Song Ánh là hay được nhắc nhiều. Còn giảng dạy như nào, thì chưa học nên chẳng thể review gì cả

Quảng Xương

Reaction score
0
Toàn người không biết học xuất nhập khẩu ở đâu vào hỏi nhau thế này, xong ba bữa lại có mấy bạn kêu trung tâm này tốt trung tâm kia tốt, chẳng biết đâu mà tìm, tốt nhất tui đi học luôn, chọn bừa trung tâm nào đó, cũng thấy mấy trung tâm chứ ko phải ít đâu, xem lịch nào phù hợp đi mà học, chứ trên diễn đàn này thông tin cũng nhiều mà, có thiếu đâu, mấy bài review về học xuất nhập khẩu ở đâu tốt kìa,

Đào Thị Hà Anh

Reaction score
0
Cho mình hỏi, nếu như chỉ học quản trị kinh doanh thì là sales logistics có ok không, mình không mạnh về tiếng anh, thì nên xin vào vị trí xnk - logistics nhỉ, thích thích ngành này nhưng giới hạn tiếng anh quá.
Sẵn đây có thể giới thiệu trung tâm nào đào tạo cả xuất nhập khẩu và logistics được không, một khóa cũng được, hai khóa học riêng cũng được, chủ yếu là nơi dạy thực tế mà hay hay chút

Lý Thị Đang

Reaction score
0
Cho mình hỏi, nếu như chỉ học quản trị kinh doanh thì là sales logistics có ok không, mình không mạnh về tiếng anh, thì nên xin vào vị trí xnk - logistics nhỉ, thích thích ngành này nhưng giới hạn tiếng anh quá.
Sẵn đây có thể giới thiệu trung tâm nào đào tạo cả xuất nhập khẩu và logistics được không, một khóa cũng được, hai khóa học riêng cũng được, chủ yếu là nơi dạy thực tế mà hay hay chút
Thầy t bảo dốt tiếng anh thì đi học thêm tiếng anh, chẳng có gì phải lo cả , cái nữa là học thêm logistics nếu mình cần làm nghề này, t thấy nghề này cũng vất vả chứ ko đùa, anh t làm logistics, suốt ngày khuyên t đi học, t cũng đi học mà t hoc làng nhàng nên giờ đi làm anh ấy vẫn phải chỉ cho nhiều, Ông hôm nào cũng đi sớm về khuya, dc cái thu nhập ngon lành. Nếu bạn định đi học logistics thì chọn chỗ nào học thực tế, rèn luyện nhiều ấy. t recomment bên Lê Ánh, chỗ này nhiều người học, giáo viên lại dạy thực hành nhiều nên ngta cũng thích học hơn.

Thành viên trực tuyến