Review CHÍNH XÁC học xuất nhập khẩu ở đâu tốt?

Đức Mạnh

Reaction score
0
Muốn đi học quá cơ mà nghèo đói wa
đi phụ hồ, xách vừa kiếm tiền học xuất nhập khẩu cũng đáng lắm . Hay là thử sức bán bất động sản có khi lại giàu, khỏi cần học xuất nhập khẩu làm gì, :)))

Fanta

Reaction score
0
Thực sự thấy việc đi học thêm về xuất nhập khẩu có hiệu quả không khi mà có nhiều người đi học theo phong trào rồi có quá nhiều trung tâm trên thị trường như thế
Chị thấy đi học đúng mà em. Em chưa trải nghiệm, chưa đi làm thì chưa biết được đâu. Đi học người ta cùng đồng hành nên có gì không hiểu em có thể hỏi người này, tham khảo người kia. Nghiệp vụ nào không hiểu có thể hỏi thầy cô, bạn bè. Còn khi đi làm, người ta cạnh tranh nhau để tồn tai, anh lên thì tôi xuống, nếu có chỉ thì cũng một số cai đơn giản thôi, còn lại giấu nghề vì sợ mình làm tốt hơn người ta. Cho nên là, nếu em chưa biết gì mà đi làm xuất nhập khẩu thì ban đầu hầu như bị đì lên đì xuống thôi.Chị thấy nên đi học một khóa học xuất nhập khẩu thì tốt hơn, khi e nắm chắc nghiệp vụ rồi thì đi làm cũng suôn sẻ hơn, xin việc cũng dễ hơn.

Bình Dương

Reaction score
0
đi phụ hồ, xách vừa kiếm tiền học xuất nhập khẩu cũng đáng lắm . Hay là thử sức bán bất động sản có khi lại giàu, khỏi cần học xuất nhập khẩu làm gì, :)))
Bạn nói thì dễ lắm ý, phụ hồ về mệt rồi, sức đâu mà học với chả hành nữa, tốt nhất là đi học xuất nhập khẩu ở chỗ nào họ dạy bài bản, rõ ràng, mình còn được định hướng này nọ, chứ tự học nghiệp vụ xuất nhập khẩu thì có mà bị loạn à. T từng thử rồi đấy, không dễ nhằn nhá, khó bỏ xừ. xong rồi đi học ở trung tâm thì họ dạy nghiệp vụ mình dễ hiểu luôn, từ mày mò còn lâu mới ra vấn đề đấy má.

Mận Hải

Reaction score
0
Bạn nói thì dễ lắm ý, phụ hồ về mệt rồi, sức đâu mà học với chả hành nữa, tốt nhất là đi học xuất nhập khẩu ở chỗ nào họ dạy bài bản, rõ ràng, mình còn được định hướng này nọ, chứ tự học nghiệp vụ xuất nhập khẩu thì có mà bị loạn à. T từng thử rồi đấy, không dễ nhằn nhá, khó bỏ xừ. xong rồi đi học ở trung tâm thì họ dạy nghiệp vụ mình dễ hiểu luôn, từ mày mò còn lâu mới ra vấn đề đấy má.
Tự nhiên hai bạn bình luận thấy sự liên quan của học xuất nhập khẩu với đi phụ hồ quá nhể

Đối mặt

Reaction score
0
Ê mn, có khi nào mình lượn qua lượn lại học thử tại mấy trung tâm xuất nhập khẩu học biết rồi làm khó mình k
Ai rảnh đâu mà làm khó bạn, người ta muốn bạn đi học xuất nhập khẩu để thu hút b, rồi đăng ký chứ. Nhiều khi bạn đi học nhiều nơi xong đăng ký cái chỗ kia tức là nơi đào tạo đó có điểm tốt mà thực sự bạn muốn học. đơn giản vậy thôi.

Bình Dương

Reaction score
0
Mấy bạn ơi, học xuất nhập khẩu có khó không
học xuất nhập khẩu khó lắm, học xong mình cũng biến thành người khó tính luôn á, :pPPP
đùa tí , nếu tự học xuất nhập khẩu thì khó thật bạn ạ, và học là phải làm chứ ko đơn thuần học thuộc lòng đâu, Nên học ở Trung tâm là tốt nhất.

Cát Lê

Reaction score
0
học xuất nhập khẩu khó lắm, học xong mình cũng biến thành người khó tính luôn á, :pPPP
đùa tí , nếu tự học xuất nhập khẩu thì khó thật bạn ạ, và học là phải làm chứ ko đơn thuần học thuộc lòng đâu, Nên học ở Trung tâm là tốt nhất.
Bạn đừng dọa bạn ấy quá, không bạn ấy bỏ học xuất nhập khẩu bây giờ

khánh vy

Reaction score
0
Mấy bạn ơi, học xuất nhập khẩu có khó không
Bất cứ ngành nào cũng cái khó này, cái khó nọ thôi bạn. Mình thấy học xuất nhập khẩu có cái tâm thì kể cả lúc đầu bạn không thành thạo nghiệp vụ xuất nhập khẩu hay không hiểu về các thuật ngữ tiếng anh do trình độ hạn chế bạn vẫn có thể làm tốt công việc mà. Nếu sợ mới đầu chưa quen thì bạn đầu tư cho mình học một khóa nghiệp vụ xuất nhập khẩu, mình thấy hiện nay có nhiều trung tâm đào tạo xuất nhập khẩu trên thị trường mà. Hoặc phân vân thì đọc bài review mình thấy khá hay đấy chứ. Quan trọng là bạn hứng thú đến đâu thôi, chứ làm rồi, quen rồi thì cũng khó như bạn nghĩ đâu

Minh Phúc

Reaction score
0
Lượn vài vòng đọc comment mà chủ yếu là chỉ nên học như thế nào, trong khi chủ đề là
Thay vì thế mấy bạn đi cho đúng cho đúng cái chủ đề cái. Có nhiều bạn quan tâm đến các khoá học mà các bạn cứ nói các chủ đề không liên quan như thế tự nhiên loãng vấn đề ghê.

Hàn Lâm

Reaction score
0
Lượn vài vòng đọc comment mà chủ yếu là chỉ nên học như thế nào, trong khi chủ đề là
Thay vì thế mấy bạn đi cho đúng cho đúng cái chủ đề cái. Có nhiều bạn quan tâm đến các khoá học mà các bạn cứ nói các chủ đề không liên quan như thế tự nhiên loãng vấn đề ghê.
Chu choa, cái chủ đề này là nói về học xuất nhập khẩu, người ta chia sẻ kinh nghiệm của người ta về xuất nhập khẩu, chả nhẽ sai. Bạn không quan tâm thì lướt qua đừng đọc, mắc gì mà đọc rồi phàn nàn chớ

Quang Đại

Reaction score
0
Em mình chưa biết gì về xuất nhập khẩu, nhưng có cái nó giỏi tiếng Anh lắm, có nên để nó đi thực tập xuất nhập khẩu luôn ở công ty xuất nhập khẩu hay là đi học 1 khóa xuất nhập khẩu thực hành không? Nhờ cao nhân nào đó chỉ giúp với.

My way

Reaction score
0
Em mình chưa biết gì về xuất nhập khẩu, nhưng có cái nó giỏi tiếng Anh lắm, có nên để nó đi thực tập xuất nhập khẩu luôn ở công ty xuất nhập khẩu hay là đi học 1 khóa xuất nhập khẩu thực hành không? Nhờ cao nhân nào đó chỉ giúp với.
Có trình tiếng anh là lợi thế lắm rồi, muốn làm cái gì chẳng được. Mà chưa biết gì mà muốn làm xuất nhập khẩu thì hơi khó đó, đi thực tập cũng được, chỉ tội là công ty nào tốt thì người ta chỉ dạy cho mình, mà thường thấy họ toàn cho mình chạy vặt cho họ là chính thôi em ạ. a vẫn nghĩ đi học một khoá học xuất nhập khẩu cho chắc kiến thức em ạ.

Nguyễn Thái

Reaction score
0
để học xuất nhập khẩu hiệu quả có cần phải tìm hiểu trước cái gì không, có phải chuẩn bị sách vở không ạ? em học ngành quản trị kinh doanh, ko liên quan lắm nên trước khi đi học một khóa học xuất nhập khẩu thì em muốn hiểu sơ sơ, sợ đi học nghiệp vụ xuất nhập khẩu lại ngu ngơ thì khỏi học luôn ạ

Oh my

Reaction score
0
để học xuất nhập khẩu hiệu quả có cần phải tìm hiểu trước cái gì không, có phải chuẩn bị sách vở không ạ? em học ngành quản trị kinh doanh, ko liên quan lắm nên trước khi đi học một khóa học xuất nhập khẩu thì em muốn hiểu sơ sơ, sợ đi học nghiệp vụ xuất nhập khẩu lại ngu ngơ thì khỏi học luôn ạ
Tui đây cũng giống bạn nè, khác ngành nên ngại wa, k biết vô mà k biết chi thì khổ lắm

Phan Thị Hồng

Reaction score
0
Mọi người có ai biết học xuất nhập khẩu ở đâu gần khu xa lộ hà nội thảo điền ấy mà có khóa xuất nhập khẩu hải quan chuyên hường dẫn làm thủ tục hải quan ấy.

Mộc Miên

Reaction score
0
em muốn hỏi khi học xuất nhập khẩu ở đâu được hỗ trợ thực tập ạ? deadline đến mông rồi mà em vẫn chưa tìm được nơi thực tập để nộp cho trường, lo quá. Anh chị ơi có biết ở đâu ko ạ? em ko cần nhiều thông tin đâu, quan trọng là có nơi nhận thực tập ạ,

Bùi Vân Anh

Reaction score
0
em muốn hỏi khi học xuất nhập khẩu ở đâu được hỗ trợ thực tập ạ? deadline đến mông rồi mà em vẫn chưa tìm được nơi thực tập để nộp cho trường, lo quá. Anh chị ơi có biết ở đâu ko ạ? em ko cần nhiều thông tin đâu, quan trọng là có nơi nhận thực tập ạ,
Mình thì cần chỗ xác nhận thực tập thôi, cái dấu là được. Báo cáo thực tập cô duyệt, xong hết cả rồi chỉ còn nơi thực tập xuất nhập khẩu đóng dấu mà chẳng biết xin chỗ nào đây. Thiệt khổ mà.

an thành ngô

Reaction score
0
Mình phân vân thế này: nếu chưa có trình độ tiếng anh thì nếu tham gia khóa học xuất nhập khẩu cho người mới bắt đầu thì người ta sẽ dạy kèm tiếng anh hay sẽ như thế nào? Nghe bảo làm về xuất nhập khẩu mà k có tiếng anh thì rất khó, chẳng nhẽ phải đi học một khóa học tiếng anh trước rồi mới học và được xuât nhập khẩu hả? chứ nếu k rõ thì làm sao hiểu hết mấy thuật ngữ tiếng anh chuyên ngành về xuất nhập khẩu

Mộc Miên

Reaction score
0
Mình thì cần chỗ xác nhận thực tập thôi, cái dấu là được. Báo cáo thực tập cô duyệt, xong hết cả rồi chỉ còn nơi thực tập xuất nhập khẩu đóng dấu mà chẳng biết xin chỗ nào đây. Thiệt khổ mà.
mình nghe nói bên Trung tâm Lê Ánh có dạy xuất nhập khẩu và nhận thực tập luôn, vừa mới được đứa bạn mách, nó đang học bên đấy, nó bảo mình đi học để dc giảm 100k chứ ,kaka, chắc đi học bên đó, nghe nói kiến thức xnk khá tốt, và còn cho thực tập, phù hợp với sinh viên bọn mình , chứ t tính học khóa học xuất nhập khẩu bên ngoại thương với đại học kinh tế tphcm ko có cho thực tập đâu, lớp đông ai cũng muốn xin thực tập thì làm sao ngta hỗ trợ được nhỉ,

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.