Review học xuất nhập khẩu – logistics online ở đâu tốt

Nguyễn Phạm An

Reaction score
0
Lớp học logistics online và offline của lê ánh có khác nhau không, học online thì có bất tiện không ạ. Em ở xa quá nhưng chưa học online bao giờ. Nhờ anh chị tư vấn giúp em với ạ
Chương trình lớp xuất nhập khẩu online và offline chỗ Lê Ánh giống nhau thôi bạn, chủ yếu khác ở chỗ cách học. Bạn ở xa thì học xuất nhập khẩu online cũng ok. Cái này còn có video quay lại để ôn tập, chỗ nào chưa hiểu còn có thể xem lại

Reaction score
0
Mình tốt nghiệp chuyên ngành kinh tế đối ngoại của đại học ngoại thương, đã đi làm hơn 1 năm mảng nhập khẩu, nhưng nghỉ gần 1 năm do sinh e bé, giờ mình muốn tìm khóa học khóa nghiệp vụ khai báo hải quan theo hình thức học online. Mình muốn tìm đọc trước chương trình đào tạo khóa học khai báo hải quan này thì có thể tìm ở đâu vậy nhỉ?

Xuân Nguyên

Reaction score
0
Mình thấy trên mạng Trung tâm xuất nhập khẩu Lê Ánh và Eximtrain lâu năm rồi thì phải, họ có khoá học xuất nhập khẩu online không ạ? Em không ở HN nên không rõ học khoá học trên các web học trực tuyến do cá nhân dạy hay học của bên Trung tâm đào tạo xuất nhập khẩu tốt hơn nữa.

Hồ Minh Hằng

Reaction score
0
mình muốn đi học xuất nhập khẩu, học logistics ở trung tâm mà khó thu xếp để đi học quá. Chắc phải tham khảo mấy khoá học xuất nhập khẩu online thôi. Trung tâm Lê Ánh các khoá học xuất nhập khẩu online hỗ trợ nghiệp vụ để xin vào doanh nghiệp. Như khoá học xnk thực tế. Mình xem chương trình học bên họ ở website thấy rõ ràng và chi tiết. Các trung tâm khác không thấy công khai nhiều thông tin gì cả.

Đỗ Hoàng Lộc

Reaction score
0
Mình thấy nhiều bạn học bên xuất nhập khẩu Lê Ánh cũng khen giảng viên dạy tốt các nghiệp vụ xuất nhập khẩu - logistics thực tế, Chắc mình cũng đăng kí học thử một khóa học xuất nhập khẩu online bên đó quá. Giờ cần chuẩn bị để thời gian tới ổn định lại công việc các thứ. haizz

Thúy Anh

Reaction score
0
em muốn dki lớp học online giành cho ng mới bắt đầu, em chưa biết gì về xuất nhập khẩu cả. Em ở xa nên ko đi học ở Hà Nội được. Anh, chị tư vấn giúp em nên học xuất nhập khẩu online ở đâu với ạ?

Nguyễn Thị Tho

Reaction score
0
em muốn dki lớp học online giành cho ng mới bắt đầu, em chưa biết gì về xuất nhập khẩu cả. Em ở xa nên ko đi học ở Hà Nội được. Anh, chị tư vấn giúp em nên học xuất nhập khẩu online ở đâu với ạ?
Một địa chỉ chất lượng uy tín nhé
học xuất nhập khẩu online
Chỗ này không chỉ mình mà nhiều người cũng đánh giá tốt nhé

Vũ Thị Quyên

Reaction score
0
Chào anh chị diễn đàn
Em là sinh viên kế toán nhưng được nhận vào làm xuất nhập khẩu mà em không biết gì, em muốn đi học 1 khoá để hiểu hơn về công việc. Có anh chị nào biết trung tâm hay gì không chỉ em với ạ em đang bí lắm
?

Có trung tâm nào dạy xuất nhập khẩu online thì chỉ em với ạ, em cảm ơn nhiều ạ
?

Son

Reaction score
0
Chào anh chị,
Em muốn tìm khóa học online về thanh khoản và báo cáo quyết toán cuối năm, có anh chị nào biết trang web hay trung tâm dạy onl nào về mảng này chỉ em với ạ, em cảm ơn mọi người

Reaction score
0
Chào anh chị,
Em muốn tìm khóa học online về thanh khoản và báo cáo quyết toán cuối năm, có anh chị nào biết trang web hay trung tâm dạy onl nào về mảng này chỉ em với ạ, em cảm ơn mọi người
Bạn theo dõi trung tâm xuất nhập khẩu Lê Ánh:
Bên này dạy chuyên về báo cáo quyết toán chuyên sâu, thực hành kỹ từng phần nên yên tâm học nhé

Dương Thị Huế

Reaction score
0
Em là sinh viên, muốn tìm học ngành XNK, em có ngôn ngữ tiếng Anh, nhưng chuyên ngành của em thì không liên quan gì đến xuất nhập khẩu cả,. Trường hợp của em thì có thể học và làm xuất nhập khẩu được không ạ? Nếu được thì em nên học như thế nào và bắt đầu từ đâu ạ

Hoàng Thị Toàn

Reaction score
0
Thấy nhiều bạn hỏi trung tâm dạy XNK online, mình nói một chút về trung tâm mình đang học*Lê Ánh*
Mình là sinh viên năm cuối ngành Ngôn ngữ Anh, mình biết tới Trung tâm đào tạo XNK Lê Ánh vì mình có chị đã từng học tại đây. Chị mình đánh giá rất cao kinh nghiệm và các buổi học của các thầy cô tại trung tâm. Khi học thì mình cũng có trải nghiệm tương tự. Ngoài ra, trung tâm cũng có nhiều chính sách hỗ trợ học viên tốt.
Nếu bạn nào đang quan tâm thì đây là một trung tâm xuất nhập khẩu đáng học nhé

Đặng Lê Cương

Reaction score
0
mình muốn đi học xuất nhập khẩu, học logistics ở trung tâm mà khó thu xếp để đi học quá. Chắc phải tham khảo mấy khoá học xuất nhập khẩu online thôi. Trung tâm Lê Ánh các khoá học xuất nhập khẩu online hỗ trợ nghiệp vụ để xin vào doanh nghiệp. Như khoá học xnk thực tế. Mình xem chương trình học bên họ ở website thấy rõ ràng và chi tiết. Các trung tâm khác không thấy công khai nhiều thông tin gì cả.
Mình học bên Lê Ánh được cấp chứng nhận cuối khóa xịn xò lắm. Ngoài ra trung tâm cũng có nhiều chính sách hỗ trợ đặc biệt cho học viên sau khóa học nhé
Quan trọng khi đi học là lấy được kiến thức và các hướng dẫn khi làm thực tế ntn, giảng viên là anh chị bên doanh nghiệp nên mình thấy rất gần gũi, dễ tiếp cận, dễ làm.
Bạn cứ lên website tìm hiểu chi tiết nhé: https://xuatnhapkhauleanh.edu.vn/

Vũ Lê Hải Yến

Reaction score
0
Học online xuất nhập khẩu thì có cần chuẩn bị tài liệu hay cài đặt phần mềm gì trước không ạ?
Học online thì mình có được giao tiếp với giảng viên không ạ?
Với cả mình có vấn đề cần hỏi thì hỏi ai được ạ

Reaction score
1
Mình mớiđọc bên LêÁnh, thấy hay hay, chia sẻ cho bạn nào cũngđang tìm hiểu về XNK, mà là sinh viên và quan tâmvề bên trung tâm Xuất nhập khẩu LêÁnh này

Phạm Thu Quỳnh

Reaction score
0
em đang đợi đợt khai giảng sau Tết sẽ đăng ký học ạ
do sắp tới em không sắp xếp được lịch học
nhưng em muốn tìm hiểu trước một số khóa học xuất nhập khẩu online uy tín
không biết em có nên lưu ý hau chú ý điều gì không ạ
em muốn tìm học để sau này ra trường có thể xin được việc ạ

Phạm Ánh Dương

Reaction score
0
Học xuất nhập khẩu online trực tuyến có clip ghi lại buổi học không a? Mình đi làm về hơi muộn. Có thể nhiều buổi không học trực tiếp được luôn, có bị mất bài không í

Phan Thị Nguyệt

Reaction score
0
Học xuất nhập khẩu online trực tuyến có clip ghi lại buổi học không a? Mình đi làm về hơi muộn. Có thể nhiều buổi không học trực tiếp được luôn, có bị mất bài không í
Hình như có đó bạn, mà còn tùy trung tâm dạy á.
Mình học bên Lê Ánh thì có video, nhưng giảng viên hay trung tâm vẫn yêu cầu tham gia trực tuyến, học tương tác trao đổi với giảng viên thì ok hơn. Còn xem lại video thì nhiều khi lười thành ra, học không hiệu quả bằng đâu ạ

Thành viên trực tuyến