Review học xuất nhập khẩu – logistics online ở đâu tốt

Nguyễn Phạm An

Reaction score
0
Lớp học logistics online và offline của lê ánh có khác nhau không, học online thì có bất tiện không ạ. Em ở xa quá nhưng chưa học online bao giờ. Nhờ anh chị tư vấn giúp em với ạ
Chương trình lớp xuất nhập khẩu online và offline chỗ Lê Ánh giống nhau thôi bạn, chủ yếu khác ở chỗ cách học. Bạn ở xa thì học xuất nhập khẩu online cũng ok. Cái này còn có video quay lại để ôn tập, chỗ nào chưa hiểu còn có thể xem lại

Reaction score
0
Mình tốt nghiệp chuyên ngành kinh tế đối ngoại của đại học ngoại thương, đã đi làm hơn 1 năm mảng nhập khẩu, nhưng nghỉ gần 1 năm do sinh e bé, giờ mình muốn tìm khóa học khóa nghiệp vụ khai báo hải quan theo hình thức học online. Mình muốn tìm đọc trước chương trình đào tạo khóa học khai báo hải quan này thì có thể tìm ở đâu vậy nhỉ?

Xuân Nguyên

Reaction score
0
Mình thấy trên mạng Trung tâm xuất nhập khẩu Lê Ánh và Eximtrain lâu năm rồi thì phải, họ có khoá học xuất nhập khẩu online không ạ? Em không ở HN nên không rõ học khoá học trên các web học trực tuyến do cá nhân dạy hay học của bên Trung tâm đào tạo xuất nhập khẩu tốt hơn nữa.

Hồ Minh Hằng

Reaction score
0
mình muốn đi học xuất nhập khẩu, học logistics ở trung tâm mà khó thu xếp để đi học quá. Chắc phải tham khảo mấy khoá học xuất nhập khẩu online thôi. Trung tâm Lê Ánh các khoá học xuất nhập khẩu online hỗ trợ nghiệp vụ để xin vào doanh nghiệp. Như khoá học xnk thực tế. Mình xem chương trình học bên họ ở website thấy rõ ràng và chi tiết. Các trung tâm khác không thấy công khai nhiều thông tin gì cả.

Đỗ Hoàng Lộc

Reaction score
0
Mình thấy nhiều bạn học bên xuất nhập khẩu Lê Ánh cũng khen giảng viên dạy tốt các nghiệp vụ xuất nhập khẩu - logistics thực tế, Chắc mình cũng đăng kí học thử một khóa học xuất nhập khẩu online bên đó quá. Giờ cần chuẩn bị để thời gian tới ổn định lại công việc các thứ. haizz

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.