Review CHÍNH XÁC học xuất nhập khẩu ở đâu tốt?

Lý Phạm

Reaction score
0
Cho em hỏi về một số trung tâm đào tạo khóa học xuất nhập khẩu online uy tín với ạ? Em có tìm hiểu trên mạng thì có một số phương thức học online, vậy a/c có thể cho em biết là phương thức nào học hiệu quả không ạ? EM trái ngành và chưa biết gì về xuất nhập khẩu cả.

Nguyễn Vi Tài

Reaction score
0
Mình đang làm thu mua hàng được 1 năm, nhưng trước khi làm thì mình cũng chưa được đào tạo bài bản về xuất nhập khẩu. Nghiệp vụ xuất nhập khẩu thì mình cũng biết về biết mình nhập hàng về, book cước với hãng tàu, làm chứng từ nhưng mình muốn học chuyên nghiệp hơn. Chủ yếu mình biết nghiệp vụ này là do mình tự học và rút kinh nghiệm chứ cũng chưa có học xuất nhập khẩu bao giờ. Trường hợp của mình học khóa nào thì phù hợp vậy ạ?

Trịnh Thảo Vy

Reaction score
0
Mình đang làm thu mua hàng được 1 năm, nhưng trước khi làm thì mình cũng chưa được đào tạo bài bản về xuất nhập khẩu. Nghiệp vụ xuất nhập khẩu thì mình cũng biết về biết mình nhập hàng về, book cước với hãng tàu, làm chứng từ nhưng mình muốn học chuyên nghiệp hơn. Chủ yếu mình biết nghiệp vụ này là do mình tự học và rút kinh nghiệm chứ cũng chưa có học xuất nhập khẩu bao giờ. Trường hợp của mình học khóa nào thì phù hợp vậy ạ?
Nên đi học bạn ạ, mình cũng làm bên Logistics, mới đầu công ty tuyển nhân viên chưa có kinh nghiệm vào làm cũng được ạ. Nhưng càng làm thì càng thấy mình dốt nát, phải học hỏi rất nhiều. Bao giờ đi học xuất nhập khẩu thì cũng tốt hơn rồi, mà t thấy nhiều khóa học xuất nhập khẩu bây giờ giá cũng rẻ, bằng 1 góc của khóa học tiếng Anh thôi. Học được nhiều thứ lắm, t nghe người ta giới thiệu khóa học như thế. Nhưng t cũng phân vân chưa biết nên học khóa học nào, nghe nhiều đến Lê Ánh nên t đang định học ở đây.

Khánh Hà

Reaction score
0
Chào mọi người, mình xin được chia sẻ trải nghiệm sau khi tham gia lớp học về XNK của Trung Tâm Saigon Academy do Thầy Trần Quang Vũ phụ trách. Thầy rất nhiệt tình, chương trình học trực tuyến linh hoạt,nhiều nội dung cập nhật và học viên có thể tương tác và trao đổi với GV để được hướng dẫn trực tiếp về vướng mắc liên quan đến công việc.

Nguyễn Thùy Vân

Reaction score
0
Dịch bệnh làm em phân vân học xuất nhập khẩu thực tế offline với online quá, giờ tình hình ổn hơn thì có nên học off không mọi người? ở đây đã có ai từng học xuất nhập khẩu online chưa ạ?
Em thích học offline hơn ạ, vì em nghĩ học như thế này hiệu quả hơn, ko rõ giờ có khóa nào học giống như cháu mình ở nhà học zoom không nhỉ?

Hà Tú Hà

Reaction score
0
Chào các anh, chị và các bạn trong group.
Em là nữ 30 tuổi. Em đang có kinh nghiệm hơn 6 năm làm ở lĩnh vực cấp phép ATTP. Trước đây em học trái ngành nhưng đang muốn chuyển sang lĩnh vực xnk và logistic.
Hiện tại em muốn học thêm về xuất nhập khẩu sau đó học chuyên sâu về khai báo hải quan. Em tìm hiểu về các trung tâm như Lê Ánh và Eximtrain, xin hỏi trong group có anh, chị và bạn nào đã từng học tại 2 trung tâm trên, có thể cho em xin review về 2 trung tâm này được không ạ?

DỮ LIỆU XNK

Reaction score
0
Dear All,

Ngành xuất nhập khẩu là một ngành chủ lực của kinh tế Việt Nam và việc làm sao đê tìm kiếm các khách hàng tiềm năng và mua bán không phải qua trung gian là một điều rất khó khăn.

Hôm nay mình muốn chia sẽ vs các bạn bộ dữ liệu Xnk đa ngành, Full HS CODE của bất kì các chi cục và các cảng trên toàn cầu vs chi phí cực kì nhỏ, giúp các bạn có thể tìm ra được những khách hàng đầu cuối end user.

Dữ liệu sẽ bao gồm thông tin cụ thể như: ĐƠN VỊ XUẤT KHẨU, NHẬP KHẨU, GIÁ CẢ, SỐ LƯỢNG, ĐỊA ĐIỂM NHẬN HÀNG, XẾP HÀNG, RẤT NHIỀU THÔNG TIN CHI TIẾT HỮU ÍCH.

Mọi quan tâm xin vui lòng số điện thoại trực tiếp: 0902.360.863. Hoặc Zalo: 0352204817.

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.