Review CHÍNH XÁC học xuất nhập khẩu ở đâu tốt?

Nguyễn Văn Dũng

Reaction score
0
cách dạy ở Lê Ánh mình học thấy rất tuyệt, có nhiều tài liệu, ví dụ minh họa, đi thực tế ra ngoài cảng, cũng được học song ngữ cả tiếng Anh nữa, nên rất phù hợp với bạn nào muốn làm thu mua hoặc bán hàng quốc tế nhé. Học ở đây giúp mình mở mang đầu óc rất nhiều, nên khuyên thực sự các bạn học ở đây sẽ tốt hơn những chỗ khác, mình cũng tìm hiểu chán rồi, tìm hiểu chương trình học, giáo viên dạy và cả mấy cái chính sách học thử học lại nữa. Vote nên học Lê Ánh là chuẩn đét
mình cũng quyết định học tại trung tâm xuất nhập khẩu Lê Ánh vì sau một thời gian tìm hiểu mình thấy trung tâm được đánh giá cao về chất lượng đào tạo có lịch học linh động phù hợp với cả sinh viên và người đi làm, đội ngũ giáo viên chất lượng và đặc biệt còn hết sức tạo điều kiện cho học viên.

Phạm Thị Hòa

Reaction score
0
Thật ra học xuất nhập khẩu thực tế có nhiều cái lợi như các bạn sẽ nắm rõ quy trình làm việc, thực hành chứng từ, hợp đồng, thanh toán,... hay cách xử lý rủi ro trong các tình huống phát sinh. Đó là kiến thức thực tế khi làm nghề bạn cần nắm bắt để hạn chế tối thiểu thất thoát cho doanh nghiệp. Tuy nhiên khi học xuất nhập khẩu bạn cần tìm hiểu kỹ về đơn vị đào tạo nghiệp vụ xuất nhập khẩu đó có đáp ứng được yêu cầu thực tế hay không? Mình từng tiếp nhận một số bạn xin việc trong công ty mình, và recommend cho các bạn một số trung tâm xnk nên học như Lê Ánh, Eximtrain, Simex,... nè

Reaction score
0
Mình có biết một chút tiếng Trung giao tiếp cơ bản, cũng đang đi học thêm để giao tiếp tốt hơn. Mình được nhiều bạn trong ngành giới thiệu về ngành xuất nhập khẩu và ngành logistics có nhiều cơ hội tuyển dụng, đặc biệt xuất nhập khẩu với hàng Trung. Bây giờ mình muốn học thêm nghiệp vụ xuất nhập khẩu thì mình nên bắt đầu từ đâu vậy các bạn. Học xuất nhập khẩu thì có khó không?

ĐÔNG ÁN

Reaction score
0
Đợt này dịch dã nên mình muốn tìm một khóa học dạy xuất nhập khẩu online, mọi người trên đây có ai học online chưa giới thiệu cho mình một vài trung tâm đào tạo xnk online uy tín với, mình cần học để làm được vị trí nhân viên mua hàng ạ

Trần Đức Tùng

Reaction score
0
Đợt trước mình cũng tìm như bạn nên hay vô mấy trang top uy tín để coi. Bên toplist có đề cử một số trung tâm đào tạo xuất nhập khẩu uy tín, các bên này có khóa học xuất nhập khẩu online nhé

Reaction score
0
Em đang là sinh viên chuyên ngành logistics .Ngoài học bài giảng trên lớp. E còn muốn tự học và tim hiểu thêm những bài giảng trên youtube . Có anh chị nào biết các kênh video nào học dễ hiểu và dạy bài bản ko thì giới thiệu cho e với ạ . em cũng đang tìm hiểu thêm các khóa học logistics online chất lượng nữa a

Nguyễn Kiều Anh

Reaction score
0
Công ty mình đang có một số bạn làm bên thu mua nhưng kiến thức chưa chắc lắm, nên bên mình muốn gửi sang trung tâm xuất nhập khẩu thực tế để đào tạo thêm. Các bạn này có kiến thức nền rồi, chỉ muốn học thêm thu mua thôi. Bạn nào quen bên đào tạo xuất nhập khẩu uy tín không

Trịnh Hiền

Reaction score
0
Em mới được anh chị điều hướng để đi học sau này làm về ngành xuất nhập khẩu này. Em đang học 12 và muốn tìm hiểu trước về các trường đại học nào đào tạo chuyên sâu về mảng xuất nhập khẩu này, không biết anh chị nào ở đây có thể tư vấn giúp em được không ạ?

Reaction score
0
Mình trước làm bên hành chính nhân sự, nhưng giờ nhà lại mở công ty, thuê fwd thì cũng lo vì sợ ko biết họ làm đúng hay sai nữa. Nên giờ cũng muốn đi học để về làm cho nhà luôn. Thấy có nhiều ý kiến trái chiều quá. Người thì bảo học ở các trung tâm lâu năm ý. Còn trao đổi được với giáo viên. Học 1 1 thì học phí cao quá. Học ở trung tâm có giảng viên là người có kinh nghiệm thực tế thì càng tốt. Nếu các trung tâm dạy xuất nhập khẩu online thì càng ổn vì mình khá bận, sợ không đến lớp đầy đủ được

Bao Dang

Reaction score
0
Mình trước làm bên hành chính nhân sự, nhưng giờ nhà lại mở công ty, thuê fwd thì cũng lo vì sợ ko biết họ làm đúng hay sai nữa. Nên giờ cũng muốn đi học để về làm cho nhà luôn. Thấy có nhiều ý kiến trái chiều quá. Người thì bảo học ở các trung tâm lâu năm ý. Còn trao đổi được với giáo viên. Học 1 1 thì học phí cao quá. Học ở trung tâm có giảng viên là người có kinh nghiệm thực tế thì càng tốt. Nếu các trung tâm dạy xuất nhập khẩu online thì càng ổn vì mình khá bận, sợ không đến lớp đầy đủ được
Mình thấy bên Lê Ánh dạy khóa học xuất nhập khẩu online ok đấy, mình học bên này và cũng giới thiệu thêm đứa em học thêm sau đó cũng thấy ok. Giảng viên không phải GV đại học, có nhiều kinh nghiệm nghề. Hoặc có thể tìm hiểu thêm Song Ánh, mình không học bên này nhưng thấy bên này chia sẻ nghiệp vụ nhiều bài khá hay.

Mia Meo

Reaction score
0
Càng tìm hiểu nhiều càng thấy loạn luôn ạ. em bị ngợp về kiến thức logistics, em đang tìm hiểu khóa học xuất nhập khẩu logistics để em làm kế toán logistics. Có ai học logistics chưa ạ?

Lau La

Reaction score
0
học về logistics và supplychain thì cái nào cần hơn ạ, sao em thấy mn tuyển dụng nhiều về logistics, còn mảng supplychain thì ít nhỉ. Mình đang muốn tìm hiểu khóa học nhưng thông tin tràn lan quá. Nghe nói có bên Lê Ánh dạy logistics lâu rồi đúng không ạ?

Reaction score
0
học ngành bảo hiểm bên kinh tế quốc dân kiêm làm logistics có phải học thêm khóa học xuất nhập khẩu không cả nhà. Em đang làm bảo hiểm hàng hóa rồi, thấy logistics khá hay ý. định chuyển sang làm dịch vụ logistics với cung cấp bảo hiểm luôn. Ai thử sức như vậy chưa ạ?

Nhung Trang

Reaction score
0
Mình thấy bên Lê Ánh dạy khóa học xuất nhập khẩu online ok đấy, mình học bên này và cũng giới thiệu thêm đứa em học thêm sau đó cũng thấy ok. Giảng viên không phải GV đại học, có nhiều kinh nghiệm nghề. Hoặc có thể tìm hiểu thêm Song Ánh, mình không học bên này nhưng thấy bên này chia sẻ nghiệp vụ nhiều bài khá hay.
Mình cũng vừa học xong lớp xuất nhập khẩu thực tế online của Lê Ánh, đúng kiểu giảng viên xịn, vừa kinh nghiệm làm nghề nhiều, vừa có chuyên môn sư phạm, hướng dẫn cụ thể và chi tiết cho học viên về công việc và kiến thức XNK, logistics. May trước mình cũng thấy bình luận của bạn, nên mới đăng ký học. Giờ mình quay lại để review cho bạn đang cần tìm khóa học xuất nhập khẩu tốt nhé

Hồ Ngọc Thùy

Reaction score
0
Trung tâm gì mà có khóa học cả mua hàng & bán hàng quốc tế nhỉ? tìm nhiều bên có khóa học mua hàng với khóa học bán hàng chứ ko dạy chung, mà học riêng từng khóa thì lại tốn kém quá

Bùi Phương

Reaction score
0
Em hỏi khóa học xuất nhập khẩu cho em gái, em ấy mới học năm 3 đại học, hơi nhút nhát thì theo nghề xuất nhập khẩu này có phù hợp không? em thấy tiếng Trung khá tốt

Annaa

Reaction score
0
Giá như đọc bài viết này trước thì đã không đi học ở bên trung tâm dạy xuất nhập khẩu khu ĐH Thương Mại. Vào học chán thôi rồi luôn, mình muốn học thực tế, mấy cô bên đó dạy kiểu lý thuyết suông, quá chán, học được 1/2 khóa thấy không được gì nghỉ luôn cho đỡ mất thời gian.
kể cả học bên ngoại thương cũng thế, hè nóng mà nhét 50 người 1 lớp học thì rõ buồn ngủ, này không biết các bạn học xuất nhập khẩu ở các trung tâm ngoài thì thế nào, thấy mn cũng đi học các trung tâm nhiều

Nhiên Vỹ

Reaction score
0
Ôi hôm trước vừa mới gõ tìm khóa học xuất nhập khẩu xong ra 1 loạt quảng cáo trung tâm xuất nhập khẩu, giờ nhiều chỗ học xuất nhập khẩu thế cũng chẳng biết học ở đâu uy tín nữa

Nguyễn Công Danh

Reaction score
0
Giá như đọc bài viết này trước thì đã không đi học ở bên trung tâm dạy xuất nhập khẩu khu ĐH Thương Mại. Vào học chán thôi rồi luôn, mình muốn học thực tế, mấy cô bên đó dạy kiểu lý thuyết suông, quá chán, học được 1/2 khóa thấy không được gì nghỉ luôn cho đỡ mất thời gian.
chán vậy hả b, mình lại tính đi học xuất nhập khẩu bên này vì thấy uy tín, thật khó quá nhỉ

Lê Mai Ánh

Reaction score
0
Dạo gần đây em có nghe nói về trung tâm vietgo dạy xuất khẩu nông sản hả mọi người, bên này có dạy luôn cả thu mua hàng bên trung quốc ko? Với cả đã có ai học chưa ạ, sao em thấy ít thông tin về trung tâm này quá