Review học xuất nhập khẩu – logistics online ở đâu tốt

Evy Hương

Reaction score
0
Mình muốn tìm khóa học xuất nhập khẩu online, vì lười đi lại, nhưng chưa hình dung được học như thế nào, bạn nào học rồi có thể hướng dẫn cho mình học online thì học như thế nào, cần những phương tiện gì hỗ trợ không ạ?

Reaction score
0
Mình thì thấy nhiều bạn thích học theo kiểu livetream hơn, được tương tác với giảng viên, nhưng mình lại thích kiểu học video hơn vì không cần theo một thời gian cố định, mình có thể tranh thủ học được thời gian nào theo bản thân sắp xếp. Cái này không gò bó thời gian, vừa có thể tua đi tua lại để xem nhiều lần. Một lý do khác nữa là chi tiết khóa học sẽ phù hợp với sinh viên như mình, có thể mình không quá bận rộn nhưng chi phí lại là lý do tiên quyết. Thực ra đối với mỗi bạn có cách chọn khóa học xuất nhập khẩu online khác nhau, mình thì chọn cách phù hợp với nhu cầu của bạn thân, nhưng hiệu quả thì cũng ok mà

Bắc Thành

Reaction score
0
Các bạn ơi, có thể review rõ hơn một chút về trung tâm xuất nhập khẩu này được không? https://xuatnhapkhauleanh.edu.vn/khoa-hoc/khoa-hoc-xuat-nhap-khau--logistics-truc-tuyen.html
Mình tìm kiếm trên các diễn đàn thì thấy trung tâm này được nhận xét khá tốt, mình có tìm hiểu thông tin trên website thì ra khóa học như đường link trên đó. Nếu bạn nào học ở đây rồi có thể nói thêm về trung tâm này không. Mình đang muốn đăng ký học nhưng phải có tầm 3tr mấy đi học nên cũng hơi lo. Các bạn giúp mình nhé, cảm ơn các bạn nhiều ạ

thaomy

Reaction score
0
Mình có một thắc mắc là học xuất nhập khẩu thực tế online là như thế nào nhỉ, nếu học online thì mình có cách nào để thực hành được ạ, vì hiệu quả khóa học như thế nào ạ. Ví như làm sao mình biết được trung tâm đó đào tạo như thế nào? rồi tài liệu nhận như thế nào? Mình có nhiều thắc mắc lắm ạ

Nguyễn Thị Lài

Reaction score
0
Mình muốn tìm khóa học xuất nhập khẩu online, vì lười đi lại, nhưng chưa hình dung được học như thế nào, bạn nào học rồi có thể hướng dẫn cho mình học online thì học như thế nào, cần những phương tiện gì hỗ trợ không ạ?
Tùy theo loại hình học xuất nhập khẩu online bạn nhé, nếu học video thì được cấp tài khoản, hoặc tự tạo tài khoản và được cấp quyền truy cập. Còn đối với hình thức học với giảng viên, thì có thể livetream qua ứng dụng nguồn của họ hoặc học qua ứng dụng như zoom, meet, skype... hiếm khi có kiểu livetream qua zalo hay fb vì bảo mật kém, chất lượng kém, đường truyền kèm,... vv và mây mây.
Nếu đi học trực tuyến, thì nên có video quay lại là tốt nhất vì có thể trong quá trình học chất lượng không phải 100%, nhưng được cái học trực tuyến thì k mất bài học kể cả lỡ lúc đó lơ ngơ, chưa hiểu.

Phù Hải

Reaction score
0
Mình đang tìm hiểu về 2 trung tâm đào tạo xuất nhập khẩu online này: Lê Ánh, Song Ánh hay Unica, chương trình hay mức phí học cũng khác nhau, chênh lệch khá nhiều, không biết là nên học ở chỗ nào mọi người?