Review học xuất nhập khẩu – logistics online ở đâu tốt

Reaction score
0
Chào mọi người, mình cug đang tìm học online về xuất nhập khẩu, mình có thấy hai trung tâm chuyên về đào tạo xnk online là Lê Ánh và Song Ánh. Bạn nào tìm hiểu về hai trung tâm này có thể review thêm cho mình được không. Cảm ơn các bạn nhiều

Cẩn Ngôn

Reaction score
0
Nếu em chưa biết gì về xuất nhập khâu thì cần học những khóa học xuất nhập khẩu online nào vậy ạ? thì có thể làm được vị trí chứng từ xuất nhập khẩu ạ.
Ngoài ra, nếu trái ngành như em thì có cần học thêm hay thi thêm chứng chỉ gì khác nữa k?
<o Mong nhận được tư vấn của mọi người ạ

Ngô Tú Hằng

Reaction score
0
Chào mọi người, mình cug đang tìm học online về xuất nhập khẩu, mình có thấy hai trung tâm chuyên về đào tạo xnk online là Lê Ánh và Song Ánh. Bạn nào tìm hiểu về hai trung tâm này có thể review thêm cho mình được không. Cảm ơn các bạn nhiều
Mình đang học khóa học XNK ở trung tâm Lê Ánh . Thầy giảng sâu vào trọng tâm bài. Thời gian thì thầy tận dụng hết mức có thể để giúp học viên hiểu rõ về từng nghiệp vụ xuất nhập khẩu, và đặc biệt mình đi làm rồi nên cần hỏi rất nhiều nghiệp vụ cá nhân, thầy hỗ trợ nhiệt tình, giúp ích rất nhiều trong công việc

hoangcf

Reaction score
1
the mình thì không nên học online vì học món này khá khó. các bạn nếu đã theo ngành này rồi nên sắp xếp thời gian học 1 khóa trực tiếp để được giảng bài và tiếp thu bài một cách tốt nhất

Hạo Thuấn

Reaction score
0
Bạn ơi cho mình hỏi, mình chưa biết gì về xuất nhập khẩu thì học online có hiểu quả không? Vì mình ở tỉnh mà được bạn mình ở HN giới thiệu về trung tâm xuất nhập khấu lê ánh dạy nhiều về nghiệp vụ thực tế. Nếu như mình có nên học xuất nhập khẩu online không và nên học khóa nào ạ? Mong mn tư vấn giúp mình với ạ

Phan HH

Reaction score
0
Bạn ơi cho mình hỏi, mình chưa biết gì về xuất nhập khẩu thì học online có hiểu quả không? Vì mình ở tỉnh mà được bạn mình ở HN giới thiệu về trung tâm xuất nhập khấu lê ánh dạy nhiều về nghiệp vụ thực tế. Nếu như mình có nên học xuất nhập khẩu online không và nên học khóa nào ạ? Mong mn tư vấn giúp mình với ạ
nếu là người mới thì mình lại thấy học online lại hay hơn. tất nhiên là học trực tuyến với giảng viên nhé, học video thì mình không chắc nhé. mình là kiểu nghe 1 lần chưa chắn đã ngấm được hết kiến thức nên muốn học trực tuyến để có video quay lại, có thể xem lại nhiều lần để hiểu hết các phần mà thầy cô hướng dẫn. nếu bạn học xuất nhập khẩu online tại lê ánh thì có thể tham khảo khóa học xuất nhập khẩu và logistics trực tuyến cho người mới bắt đầu nhé, mình cũng đang học khóa này nè

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.