Review học xuất nhập khẩu – logistics online ở đâu tốt

Reaction score
0
Chào mọi người, mình cug đang tìm học online về xuất nhập khẩu, mình có thấy hai trung tâm chuyên về đào tạo xnk online là Lê Ánh và Song Ánh. Bạn nào tìm hiểu về hai trung tâm này có thể review thêm cho mình được không. Cảm ơn các bạn nhiều

Cẩn Ngôn

Reaction score
0
Nếu em chưa biết gì về xuất nhập khâu thì cần học những khóa học xuất nhập khẩu online nào vậy ạ? thì có thể làm được vị trí chứng từ xuất nhập khẩu ạ.
Ngoài ra, nếu trái ngành như em thì có cần học thêm hay thi thêm chứng chỉ gì khác nữa k?
<o Mong nhận được tư vấn của mọi người ạ

Ngô Tú Hằng

Reaction score
0
Chào mọi người, mình cug đang tìm học online về xuất nhập khẩu, mình có thấy hai trung tâm chuyên về đào tạo xnk online là Lê Ánh và Song Ánh. Bạn nào tìm hiểu về hai trung tâm này có thể review thêm cho mình được không. Cảm ơn các bạn nhiều

Mình đang học khóa học XNK ở trung tâm Lê Ánh . Thầy giảng sâu vào trọng tâm bài. Thời gian thì thầy tận dụng hết mức có thể để giúp học viên hiểu rõ về từng nghiệp vụ xuất nhập khẩu, và đặc biệt mình đi làm rồi nên cần hỏi rất nhiều nghiệp vụ cá nhân, thầy hỗ trợ nhiệt tình, giúp ích rất nhiều trong công việc

hoangcf

Member
Reaction score
4
the mình thì không nên học online vì học món này khá khó. các bạn nếu đã theo ngành này rồi nên sắp xếp thời gian học 1 khóa trực tiếp để được giảng bài và tiếp thu bài một cách tốt nhất

Hạo Thuấn

Reaction score
0
Bạn ơi cho mình hỏi, mình chưa biết gì về xuất nhập khẩu thì học online có hiểu quả không? Vì mình ở tỉnh mà được bạn mình ở HN giới thiệu về trung tâm xuất nhập khấu lê ánh dạy nhiều về nghiệp vụ thực tế. Nếu như mình có nên học xuất nhập khẩu online không và nên học khóa nào ạ? Mong mn tư vấn giúp mình với ạ

Phan HH

Reaction score
0
Bạn ơi cho mình hỏi, mình chưa biết gì về xuất nhập khẩu thì học online có hiểu quả không? Vì mình ở tỉnh mà được bạn mình ở HN giới thiệu về trung tâm xuất nhập khấu lê ánh dạy nhiều về nghiệp vụ thực tế. Nếu như mình có nên học xuất nhập khẩu online không và nên học khóa nào ạ? Mong mn tư vấn giúp mình với ạ
nếu là người mới thì mình lại thấy học online lại hay hơn. tất nhiên là học trực tuyến với giảng viên nhé, học video thì mình không chắc nhé. mình là kiểu nghe 1 lần chưa chắn đã ngấm được hết kiến thức nên muốn học trực tuyến để có video quay lại, có thể xem lại nhiều lần để hiểu hết các phần mà thầy cô hướng dẫn. nếu bạn học xuất nhập khẩu online tại lê ánh thì có thể tham khảo khóa học xuất nhập khẩu và logistics trực tuyến cho người mới bắt đầu nhé, mình cũng đang học khóa này nè

Phạm Thiện

Reaction score
0
Mình có thể tìm hiểu thêm thông tin khóa học xuất nhập khẩu của Lê Ánh ở đâu được ạ?

Đinh Đạt

Reaction score
0
Các bạn cho mình hỏi học trực tuyến về xuất nhập khẩu thì có giống như học zoom ở trường không, mình chỉ từng học zoom vào đợt dịch vừa rồi, sợ học cái khác không biết cách học như thế nào

Bánh Bao

Reaction score
0
Các bạn cho mình hỏi học trực tuyến về xuất nhập khẩu thì có giống như học zoom ở trường không, mình chỉ từng học zoom vào đợt dịch vừa rồi, sợ học cái khác không biết cách học như thế nào
Học trực tuyến thì có nhiều ứng dụng như zoom, meeting, skype,... học rất đơn giản mà bạn. Kiều gì nếu bạn đăng ký học ở trung tâm nào thì chắc chắn bên trung tâm xuất nhập khẩu đó sẽ hướng dẫn chi tiết cho bạn cách học nên không cần lo đâu.

Hà Lin

Reaction score
0
Em đang ở Bình Thuận thì học xuất nhập khẩu ở đâu ạ, nên học khóa học xnk nào hoặc giới thiệu giúp em địa chỉ học xuất nhập khẩu online ở đâu tốt cũng được ạ. Nếu ai đã học rồi cho em một số thông tin nhé

Bảo Thao

Reaction score
0
Em đang ở Bình Thuận thì học xuất nhập khẩu ở đâu ạ, nên học khóa học xnk nào hoặc giới thiệu giúp em địa chỉ học xuất nhập khẩu online ở đâu tốt cũng được ạ. Nếu ai đã học rồi cho em một số thông tin nhé
Ơ bạn ơi, quan trọng bạn đang ở trình độ xuất nhập khẩu của bạn hiện tại như thế nào thì mọi người mới tư vấn cho bạn được chứ. Mức độ hiểu biết của bạn về xuất nhập khẩu quyết định việc bạn nên theo học khóa học xuất nhập khẩu nào? Mình thấy các trung tâm đào tạo xuất nhập khẩu ở Bình Thuận không nhiều, nhiều khi bạn tìm khóa học xuất nhập khẩu online ở các trung tâm đào tạo xuất nhập khẩu uy tín có khi còn hơn đấy.

Ngọc Điệp

Reaction score
0
Thử tìm trên google về các trung tâm đào tạo xuất nhập khẩu ở Bình Thuận hoặc tìm các từ khóa kiều như học xuất nhập khẩu online ở đâu tốt nhất xem thử để xem đánh giá khách quan về các trung tâm đào tạo đó. Chứ đó giờ, các trung tâm dạy xuất nhập khẩu online chỗ nào chả tự nói tốt về mình.

Trương Việt Anh

Reaction score
0
Đúng rồi đó bạn, mình thấy cứ tìm thông tin khách quan hợp lý hơn á. Ngoài ra thì cứ vào website chính của mỗi trung tâm để tìm hiểu kỹ về các thông tin như chương trình học, giảng viên đào tạo có kinh nghiệm như thế nào, hỏi rõ học phí (k mất công đi học thu thêm phí gì thì chết dở). Hồi mình tìm thông tin thì thất mấy trung tâm được nhắc đến nhiều nhất như Lê Ánh, Kiến Tập, Ngoại Thương, GEC,... Mình thì mình học chỗ Lê Ánh, chất lượng cũng ok.

Reaction score
0
Thật ra mình thấy muốn đánh giá địa điểm học xuất nhập khẩu online ở đâu tốt thì cần chú trọng về kinh nghiệm làm nghề và phương pháp giảng dạy của người dạy. Mình học đúng ngành logistics và từng đăng ký một vài nơi về khóa học online theo hình thức video trong thời điểm đang học đại học để cải thiện thêm nghiệp vụ thực tế rồi nhưng chưa thực sự hiệu quả. Sau đấy mình cũng đọc comment và review của nhiều bạn thì tìm được trung tâm Lê Ánh, nhưng chỗ này thì không có khóa học online video chỉ có khóa học online trực tuyến, mà học phí cũng khá cao nhưng chất lượng thì đảm bảo. Nên mình recommend cho các bạn nào cần tìm khóa học có thể lưu ý trung tâm này.

Reaction score
0
em chỉ mới tìm hiểu về xuất nhập khẩu thôi, thậm chí còn không biết gì bản chất xuất nhập khẩu là gì, nhưng được anh chỉ định hướng theo ngành này vì có tiếng anh khá. vậy nên em chưa biết gì thì học xuất nhập khẩu online thì có được không ạ?

Liên Vân

Reaction score
0
có nhiều khóa học dành cho người chưa biết gì để bạn bồi dưỡng thêm nghiệp vụ xuất nhập khẩu. kiểu như bên lê ánh có khóa học xuất nhập khẩu thực tế cho người mới bắt đầu, bên masimex có khóa học xuất nhập khấu và logistics tổng quan, hay mấy khóa học bắt đầu từ số 0 đấy bạn. hiện tại nghề xuất nhập khẩu chủ yếu là các bạn trái ngành nhiều mà bạn, bạn có khả năng tiếng anh thì cố gắng bồi dưỡng thêm nghiệp vụ là ok rồi.

Tường Vi

Reaction score
0
Ở đây có nhiều anh chị học xuất nhập khẩu online ở trung tâm lê ánh không ạ? nếu không tiện phản hồi thì có thể ấn nút like phía dưới giúp em nhé

Reaction score
0
Mình tìm hiểu khóa học xuất nhập khẩu trực tuyến của trung tâm lê ánh thì chỉ có học với giảng viên vào buổi tối, mình có con nhỏ nên chỉ học được ban ngày thôi. Mình có tìm mấy trung tâm xuất nhập khẩu khác nhưng không ưng lắm. Trước mắt mình muốn tìm mấy kênh chia sẻ về xuất nhập khẩu để tự học xuất nhập khẩu trước, sau này có thời gian thì đi học thêm sau. Nhờ mọi người chia sẻ cho mình một vài kênh, website về kiến thức xuất nhập hay được không?

Thành viên trực tuyến