Review học xuất nhập khẩu – logistics online ở đâu tốt

Evy Hương

Reaction score
0
Mình muốn tìm khóa học xuất nhập khẩu online, vì lười đi lại, nhưng chưa hình dung được học như thế nào, bạn nào học rồi có thể hướng dẫn cho mình học online thì học như thế nào, cần những phương tiện gì hỗ trợ không ạ?

Reaction score
0
Mình thì thấy nhiều bạn thích học theo kiểu livetream hơn, được tương tác với giảng viên, nhưng mình lại thích kiểu học video hơn vì không cần theo một thời gian cố định, mình có thể tranh thủ học được thời gian nào theo bản thân sắp xếp. Cái này không gò bó thời gian, vừa có thể tua đi tua lại để xem nhiều lần. Một lý do khác nữa là chi tiết khóa học sẽ phù hợp với sinh viên như mình, có thể mình không quá bận rộn nhưng chi phí lại là lý do tiên quyết. Thực ra đối với mỗi bạn có cách chọn khóa học xuất nhập khẩu online khác nhau, mình thì chọn cách phù hợp với nhu cầu của bạn thân, nhưng hiệu quả thì cũng ok mà

Bắc Thành

Reaction score
0
Các bạn ơi, có thể review rõ hơn một chút về trung tâm xuất nhập khẩu này được không? https://xuatnhapkhauleanh.edu.vn/khoa-hoc/khoa-hoc-xuat-nhap-khau--logistics-truc-tuyen.html
Mình tìm kiếm trên các diễn đàn thì thấy trung tâm này được nhận xét khá tốt, mình có tìm hiểu thông tin trên website thì ra khóa học như đường link trên đó. Nếu bạn nào học ở đây rồi có thể nói thêm về trung tâm này không. Mình đang muốn đăng ký học nhưng phải có tầm 3tr mấy đi học nên cũng hơi lo. Các bạn giúp mình nhé, cảm ơn các bạn nhiều ạ

thaomy

Reaction score
0
Mình có một thắc mắc là học xuất nhập khẩu thực tế online là như thế nào nhỉ, nếu học online thì mình có cách nào để thực hành được ạ, vì hiệu quả khóa học như thế nào ạ. Ví như làm sao mình biết được trung tâm đó đào tạo như thế nào? rồi tài liệu nhận như thế nào? Mình có nhiều thắc mắc lắm ạ

Nguyễn Thị Lài

Reaction score
0
Mình muốn tìm khóa học xuất nhập khẩu online, vì lười đi lại, nhưng chưa hình dung được học như thế nào, bạn nào học rồi có thể hướng dẫn cho mình học online thì học như thế nào, cần những phương tiện gì hỗ trợ không ạ?
Tùy theo loại hình học xuất nhập khẩu online bạn nhé, nếu học video thì được cấp tài khoản, hoặc tự tạo tài khoản và được cấp quyền truy cập. Còn đối với hình thức học với giảng viên, thì có thể livetream qua ứng dụng nguồn của họ hoặc học qua ứng dụng như zoom, meet, skype... hiếm khi có kiểu livetream qua zalo hay fb vì bảo mật kém, chất lượng kém, đường truyền kèm,... vv và mây mây.
Nếu đi học trực tuyến, thì nên có video quay lại là tốt nhất vì có thể trong quá trình học chất lượng không phải 100%, nhưng được cái học trực tuyến thì k mất bài học kể cả lỡ lúc đó lơ ngơ, chưa hiểu.

Phù Hải

Reaction score
0
Mình đang tìm hiểu về 2 trung tâm đào tạo xuất nhập khẩu online này: Lê Ánh, Song Ánh hay Unica, chương trình hay mức phí học cũng khác nhau, chênh lệch khá nhiều, không biết là nên học ở chỗ nào mọi người?

Reaction score
0
Mình có thắc mắc là học xuất nhập khẩu online theo hình thức học với thầy/cô thì thực hành như thế nhỉ, mình muốn học hình thức này do ở xa với cả chưa rõ cách học có phức tạp không nhỉ? Mình hơi mù công nghệ chút

Đỗ Yến Ngọc

Reaction score
0
Mình có thắc mắc là học xuất nhập khẩu online theo hình thức học với thầy/cô thì thực hành như thế nhỉ, mình muốn học hình thức này do ở xa với cả chưa rõ cách học có phức tạp không nhỉ? Mình hơi mù công nghệ chút
Bạn hình dung học xuất nhập khẩu thực tế là học và làm việc trên bộ chứng từ, hướng dẫn cách thực hiện nghiệp, thao tác trên phần mềm như thế nào? Kế cả offline hay online đều như thế cả thôi bạn.
Mình học khóa online trực tuyến lớp cơ bản và khóa chuyên sâu offline tại Lê Ánh rồi nên thấy hai hình thức này không có sự khác biệt, kể cả chất lượng lẫn sự hỗ trợ. Cơ bản thì mình đều nhận được lượng kiến thức như nhau, mà khóa trực tuyến thậm chí còn có cả video quay lại.
Mình học bên này dễ lắm, học dùng gmail, truy cập link là học được à. Dùng máy tính thì tiện hơn, dùng điện thoại thì tải ứng dụng về là được.

Phượng Ngọc

Reaction score
0
Mình đang tìm hiểu về 2 trung tâm đào tạo xuất nhập khẩu online này: Lê Ánh, Song Ánh hay Unica, chương trình hay mức phí học cũng khác nhau, chênh lệch khá nhiều, không biết là nên học ở chỗ nào mọi người?
trước mình có đăng ký một khóa xnk online (xin giấu tên) mất 450k, mình nghĩ khóa online chắc tầm đấy, chưa biết gì học tạm một khóa xem như thế nào. nhưng mà tệ thì đừng hỏi. cô dạy như ru ngủ, giọng cứ đều đều. học xong mà cảm tưởng như chưa học vậy.
sau mình rút ra kinh nghiệm. mấy bạn cứ nghĩ xem để làm được 1 nghề, bỏ ra mấy triệu để học thì k tiếc đâu. chứ học mấy khóa học mấy trăm nghìn thì coi như bỏ.
nếu muốn học online, thì nên tìm lớp nào học với thầy cô là ok nhất, còn trường hợp nào không có thời gian, tìm khóa học xuất nhập khẩu video thì nên tìm trung tâm uy tín mà học nhé

Du Minh

Reaction score
0
Cho mình hỏi, nếu học xuất nhập khẩu trực tuyến thì học theo khung giờ mình lựa chọn hay theo sự sắp xếp của trung tâm đó ạ. Vì em có con nhỏ nên sự nhiều khi không sắp xếp theo đúng khung giờ đó, phải mất buổi học, nếu thế thì mình sẽ bỏ mất bài học đó hay sao ạ. Có bạn nào học bên Lê Ánh chưa, cho mình xin thông tin học phí của trung tâm này với ạ? Cảm ơn mn đã đọc comment!

Phạm Hữu Trân

Reaction score
0
Đợt này mình có thấy bên XNK Lê Ánh có ưu đãi 10% cho khóa trực tuyến chỉ riêng tháng 1 dương, trước giờ chưa tham khảo giá của bên này không biết có phải là ưu đãi thiệt không? Bạn nào biết giá gốc các tháng trước như thế nào không?

Đặng Thúy Nga

Reaction score
0
Mấy bạn ơi, học xuất nhập khẩu online trực tuyến này thì bắt buộc phải học máy tính à, có học bằng điện thoại được không? Máy tính mình đang hỏng nhưng muốn học. À mà mình là người chưa biết chút gì về xuất nhập khẩu thế thì đi học có cần chuẩn bị trước gì không?

Phượng1990

Reaction score
0
bạn đã đăng ký học khóa XNK online nào của 1 trong 3 trung tâm chưa, nếu có bạn có thể cho mình review đc ko, mình cũng đang có ý định đk nhưng chưa lựa chọn đc

Mỷ Hạnh

Reaction score
0
Mấy bạn ơi, học xuất nhập khẩu online trực tuyến này thì bắt buộc phải học máy tính à, có học bằng điện thoại được không? Máy tính mình đang hỏng nhưng muốn học. À mà mình là người chưa biết chút gì về xuất nhập khẩu thế thì đi học có cần chuẩn bị trước gì không?
Nếu chưa biết gì thì đăng ký các khóa học cho người mới, khóa học xuất nhập khẩu cho người biết gì đấy bạn.
Tùy theo ứng dụng học nưa bạn nhé, nhưng thường thì học máy tính hay smart phone đều học được đấy bạn

Hoàng Bùi

Reaction score
0
Mình thấy các trung tâm XNK có kiểu học xuất nhập khẩu online video và học xuất nhập khẩu online trực tuyến, hai kiểu này khác nhau như thế nào ạ? Có phải đều được giảng viên dạy và mình ghi chép lại không ạ? Nếu học thì nên học khóa nào? Học phí của hai khóa này như thế nào ạ?

Ngọc Ngạn

Reaction score
0
Mình đang định đăng ký học lớp xuất nhập khẩu trực tuyến ở Lê Ánh, thấy trung tâm hỗ trợ nhiệt tình và gửi chi tiết các thông tin khóa học, giảng viên, lịch. Nhưng mà học trực tuyến cũng hơi lo nên muốn hỏi thêm ý kiến mọi người, trước khi mình chuyển tiền. Mọi người có học ở đây rồi thì thấy thế nào ạ, có ổn không?
Mong nhận được phản hồi sớm của mọi người ạ, vì lớp này 27/01 khai giảng rồi, nếu đăng ký sớm thì có chương trình ưu đãi. Em xin cảm ơn ạ

Minari

Reaction score
0
Mình đang định đăng ký học lớp xuất nhập khẩu trực tuyến ở Lê Ánh, thấy trung tâm hỗ trợ nhiệt tình và gửi chi tiết các thông tin khóa học, giảng viên, lịch. Nhưng mà học trực tuyến cũng hơi lo nên muốn hỏi thêm ý kiến mọi người, trước khi mình chuyển tiền. Mọi người có học ở đây rồi thì thấy thế nào ạ, có ổn không?
Mong nhận được phản hồi sớm của mọi người ạ, vì lớp này 27/01 khai giảng rồi, nếu đăng ký sớm thì có chương trình ưu đãi. Em xin cảm ơn ạ
Mình cũng tính đăng ký học ở đây. Mình thấy có ưu đãi đăng ký nhóm 2 người được giảm 100k. Bạn đăng ký chung với mình ko.

lê thị liên

Reaction score
0
Mình đang trong thời gian cách ly, không ăn tết nên muốn tìm trung tâm xuất nhập khẩu học online. Bạn nào biết trung tâm nào đào tạo xnk online trong đợt tết hay ngay đầu năm không, mình muốn đăng ký học luôn.

Bùi Vy

Reaction score
0
Mình đang trong thời gian cách ly, không ăn tết nên muốn tìm trung tâm xuất nhập khẩu học online. Bạn nào biết trung tâm nào đào tạo xnk online trong đợt tết hay ngay đầu năm không, mình muốn đăng ký học luôn.
o_Oo_O, giờ ms thấy cmt của bạn, mình cũngđang trong trạng thái học trực tuyếnở nhà nên mới tìm học bên lê ánh đây. mà bên nàythì 11/3 ms có lớp mới, bây giờ bạn cómuốnđăng ký không?đăng ký chung vs mìnhđê

Phan Ngọc Minh

Reaction score
1
o_Oo_O, giờ ms thấy cmt của bạn, mình cũngđang trong trạng thái học trực tuyếnở nhà nên mới tìm học bên lê ánh đây. mà bên nàythì 11/3 ms có lớp mới, bây giờ bạn cómuốnđăng ký không?đăng ký chung vs mìnhđê
Hốt luôn bạn ơi. Đợt trước cũng tự tìm các diễn đàn, các website, bài viết nghiệp vụ để tự học xuất nhập khẩu nhưng vẫn chưa đâu vào đâuu cả. Đợt này mình đang rảnh nên muốn học với thầy cô để được hướng dẫn bài bản luôn. Bạn coi trong hộp inbox web nhé, mình vừa gửi tin nhắn rồi.