Không lấy lại được trạng thái thông quan

Đào Thuý Nga

Reaction score
0
Em có mấy tờ khai hồi khoảng tháng 10 năm ngoái, không nhớ là do hệ thống bị lỗi hay là do em sơ suất quên không lấy phản hồi, giờ không lấy lại trạng thái thông quan được nữa :(

Kế toán thì cứ đòi như giặc. Giờ e không biết làm sao để lấy lại tk thông quan được đây ACE? Ai đã từng xử lý mấy vụ này có thể chỉ giúp em được không ạ?

Em cảm ơn!!!

Reaction score
0
Em có mấy tờ khai hồi khoảng tháng 10 năm ngoái, không nhớ là do hệ thống bị lỗi hay là do em sơ suất quên không lấy phản hồi, giờ không lấy lại trạng thái thông quan được nữa :(

Kế toán thì cứ đòi như giặc. Giờ e không biết làm sao để lấy lại tk thông quan được đây ACE? Ai đã từng xử lý mấy vụ này có thể chỉ giúp em được không ạ?

Em cảm ơn!!!
07 ngày sau thông quan mà không lấy phản hồi là từ đó trở đi sẽ không lấy được phản hồi nữa đâu ạ.

Sửa lần cuối:

Khổng Du

Reaction score
0
giờ vào trang hải quan lấy mã vạch ấy xem tờ khai đã thông quan chưa

Reaction score
0
do bên bạn có thể lấy phản hồi ở 1 máy khác nên máy bạn ko lấy dc phản hồi thông quan nữa , nên bạn làm theo cách mọi người chỉ trên , sửa bằng tay trên excel , hoặc 1 cách nữa bạn copy tk rồi sửa trạng thái thông quan . rồi xóa tk cũ đi là ok . có tk thông quan luôn nhé

Khổng Du

Reaction score
0
Dạ trên trang lấy mã vạch thì đã thông hết rồi ạ. Chỉ không lấy phản hồi được trên phần mềm thôi :(
thế là bị lỗi phần mềm không lấy được nữa đâu,xuất ra Excel sửa rồi đưa cho kế toán là được không vấn đề gì

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.